Kama kichwa kinavyosema. Juzi nikiwa natoka Mkoa mmoja kuelekea mkoa wa jirani, niliketi na mwanamke mmoja mpuuzi sana.
Akaanza kuongeaaa nikabidili niivute bible yangu nikiwa naisoma kitabu cha Mathayo 7:1-7 ili nimpotezee.
Mwanamke akaniwekea mkono juu ya paja Langu , kama mwanaume rijali nikajua hili ni pelo Kabisa Uume ukasimama lakini nikajisemea simtongozi mwanamke kama huyu ata iwe.
Bado, kwa kuwa ni uume wa ukweli uloshiba ukawa inagusa mkono wake juu ya paja Langu mwanamke Kaanza kubana miguu na Kuanza kulia.
Nikamuuliza Why?? Akazidi kulia Nitachukua simu nikampigia mpenzi wangu Njoo home mara moja anaishi mkoa ninaokwenda aliposikia Naongea na mwanamke kafunguka fala mkubwa, unamuita mwingine wakati Nipo??
Nikamjibu sikujui na sikutombi siwezi kulala na wewe kaniomba namba nikamwambia sina namba za kugawa mimi mpenzi kafunga ofisi nikakutananaye geto na nikamgegeda Mchana kote (nearly 6 hours).
Swali Langu mwanamke unatoa wapi ujasri wa kumtongoza mwanaume tena in a short time like that??
Akaanza kuongeaaa nikabidili niivute bible yangu nikiwa naisoma kitabu cha Mathayo 7:1-7 ili nimpotezee.
Mwanamke akaniwekea mkono juu ya paja Langu , kama mwanaume rijali nikajua hili ni pelo Kabisa Uume ukasimama lakini nikajisemea simtongozi mwanamke kama huyu ata iwe.
Bado, kwa kuwa ni uume wa ukweli uloshiba ukawa inagusa mkono wake juu ya paja Langu mwanamke Kaanza kubana miguu na Kuanza kulia.
Nikamuuliza Why?? Akazidi kulia Nitachukua simu nikampigia mpenzi wangu Njoo home mara moja anaishi mkoa ninaokwenda aliposikia Naongea na mwanamke kafunguka fala mkubwa, unamuita mwingine wakati Nipo??
Nikamjibu sikujui na sikutombi siwezi kulala na wewe kaniomba namba nikamwambia sina namba za kugawa mimi mpenzi kafunga ofisi nikakutananaye geto na nikamgegeda Mchana kote (nearly 6 hours).
Swali Langu mwanamke unatoa wapi ujasri wa kumtongoza mwanaume tena in a short time like that??