Mwanamke ni nyonga.

Hata ukijaladia, mi najuwa kuwa umejaladia..??? Kama nimekukuta na fito a.k.a mabomba ya peni, ni hivyo hivyo tunabanjuka.... Kwanza kujaladia hakuongezi loloti kitanda, nambaya zaidi kitandani unatoa majalada yoteeeee...

Dah hii umemchana live. kitandani hawapandaki na masponge yao,....
 
eti bi nyakomba miguu utaifanyeje ..maana sura utaipiga deki na carolite..matiti utapiga silicon...hips na inye utajaladia ukiwa na milonjo fitofito utafanyeje?

Smile usijali sana kama waweza jaladia inye na hipsi basi hata mguu ni mwendo wa trousers kwa kwenda mbele. fito zako ataziona Mzee kitandani kama atakavyokuwa anaona pasi iliyojaladiwa masponge.
 
Enheee na ukate tu tamaa, vya watu hivyo... Kama huna hela wanawake wazuri hapa mjini utaishia kuwaita shemeji tu...

Unathaminisha mchana wale watoto bomba,usiku ukifika Ambiance na mwekundu wako...walaaa,unacheba kimoja au viwili saaaafi,yule mchana unaogopa hata kumsemesha usiku ndio yeye anakuita ukajigijigi kwa ujira wa buku teni...yule mchana unaemuona ana thamani ya laki tano,usiku wekundu wawili tu huyooooo....siku hizi hawasumbui hawa viumbe,unatazama sample unaoitaka mchana then usiku unaitafuta
 
Ndiyo hapo nawapendea Wachaga na Wahaya, wamejaza usafiri wa kutosha, Mtoto guu la ukweli.

Look her, from behind, her legs......
mwanamke miguu bana inye tutajaladia
 
Mwanaume ni pesa bana....sura tutavumiliaana.............

Heaven,
Hapa ndipo ukweli kwamba mwanamke ni chombo cha starehe huwa unadhihirika. Maana toka zamani wazee wetu wameishi hivyo na mama zetu,yan baada ya shughuli za uzalishaji mali,basi wanawake hutumika kupooza machungu hayo,mara baada ya mali kupatikana.
Hii ya kupenda pesa/mali haijaanza leo.
 
Ndiyo hapo nawapendea Wachaga na Wahaya, wamejaza usafiri wa kutosha, Mtoto guu la ukweli.

Look her, from behind, her legs......
eti bana ...mguu una raha yake bwana.hata ukiingia kwa bosi kama ana hasira vipi ukigeuka mwenyewe anakuambia usirudie tena
 
Siku hizi Haki za Binadamu zinasema, Binadamu wote ni sawa. Sasa lazima nifahamu namrushia pesa za nini?

Kwanza ni nani nimrushie pesa? Hata hivyo itabidi asubiri maana kwa sasa nimesafiri, nipo SIKONGE ya Zambia.

Mpesa huku haupandi kabisa.....
wanyamwezi bahili sana ujue!
 
yaani mkuu acha tu,ukiona heaven on earth alivyotokelezea kwenye avatar anatamanishaje?afu ndo keshanikatisha tamaa ukizingatia usawa huu wa kuunga unga...

Kaka avatar sio halisi hizo,omba kukutana na mhusika utacheka upasuke. Ila Heaven atakuwa mrembo bila shaka.
 
eti bi nyakomba miguu utaifanyeje ..maana sura utaipiga deki na carolite..matiti utapiga silicon...hips na inye utajaladia ukiwa na milonjo fitofito utafanyeje?

Utavaa sox. Afu we Smile si kabila lako ni fito! mbona unajipondea.
 
Last edited by a moderator:
Sikukuelewa My Dear. Subiri nikirudi tu Sikonge ya Tanzania, nakurushia nauli uje kunitembelea hatimaye.

Ubahili ni WAPARE, ila hata wao wakishaona Gauni/kanga, basi wanabadilika na kuwa Tupatupa.
wanyamwezi bahili sana ujue!
 
Sikukuelewa My Dear. Subiri nikirudi tu Sikonge ya Tanzania, nakurushia nauli uje kunitembelea hatimaye.

Ubahili ni WAPARE, ila hata wao wakishaona Gauni/kanga, basi wanabadilika na kuwa Tupatupa.
ahahaaa mpuuzi wewe eti tupatupa...kidogo ningekuwa shemeji yako bwana..mi nimeamua kuolewa ujue ...kuna jamaa kaleta posi toka nanihii uko...
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…