Majaribu2013
JF-Expert Member
- Jul 3, 2013
- 952
- 1,050
Mwanaume ni pesa bana....sura tutavumiliaana.............
Enheee na ukate tu tamaa, vya watu hivyo... Kama huna hela wanawake wazuri hapa mjini utaishia kuwaita shemeji tu...dah...unanikatisha tamaa
We nawe..... Ina maana mi unanivumilia tuu..???Mwanaume ni pesa bana....sura tutavumiliaana.............
ahaaaa wapi....mwanamke miguu bana inye tutajaladia
Hivi vita vitaisha lini hapa jukwaani??? Men vs Women mnamatatizo gani? Kaeni chini myamalize
kweli sura nitapiga caroliteahaaaa wapi....
Hata ukijaladia, mi najuwa kuwa umejaladia..??? Kama nimekukuta na fito a.k.a mabomba ya peni, ni hivyo hivyo tunabanjuka.... Kwanza kujaladia hakuongezi loloti kitanda, nambaya zaidi kitandani unatoa majalada yoteeeee...kweli sura nitapiga carolite
kifua nitatumia silicon
inye nitajaladia
miguu je? kama una fito ni fito tu
Enheee na ukate tu tamaa, vya watu hivyo... Kama huna hela wanawake wazuri hapa mjini utaishia kuwaita shemeji tu...
Hata ukijaladia, mi najuwa kuwa umejaladia..??? Kama nimekukuta na fito a.k.a mabomba ya peni, ni hivyo hivyo tunabanjuka.... Kwanza kujaladia hakuongezi loloti kitanda, nambaya zaidi kitandani unatoa majalada yoteeeee...