Mwanamke ni mwema muwapo kitandani


moses musa

moses musa

Senior Member
Joined
Apr 25, 2017
Messages
167
Likes
96
Points
45
moses musa

moses musa

Senior Member
Joined Apr 25, 2017
167 96 45
Habari za usiku huu wakuu,

Kuna dada mmoja jirani yangu, binamu yangu, alipigwa na kutukanwa sana na mume wake, kiasi cha kutoludiana tena.

Leo wamerudiana, wazazi wa binti wametukanwa, siyo vizuri lakini usiku mmoja kitandani kwisha habari yake akikiri kutojaribu kumkaribisha tena, inauma sana dada zetu, haya angekuwa kwenye mahusiano na mume mwingine hamjachomana visu?

Nawasilisha tu!
 
Malyenge

Malyenge

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Messages
5,888
Likes
2,168
Points
280
Age
48
Malyenge

Malyenge

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2012
5,888 2,168 280
Habari za usiku huu ,wakuu ,kuna dada mmoja jirani YANGU,binamu YANGU ,alipigwa na kutukanwa sana na Mme wake ,kiasi cha kutoludiana tenaa ,Leo wamerudiana ,wazazi wa binti wametukanwa,hadi siyo vizuri ,lkn usiku mmoja kitandani kwisha habari yake ,akikiri kutojaribu kumkaribisha tena ,inauma sana dada zetu ,haya angekuwa kwenye mahusiano na Mme mwingine hamjachomana visu?nawasilisha tu!!!
Umeandika nini? Mimi sijaelewa nilidhani umeandika majibu ya chemistry paper 2A.
 
moses musa

moses musa

Senior Member
Joined
Apr 25, 2017
Messages
167
Likes
96
Points
45
moses musa

moses musa

Senior Member
Joined Apr 25, 2017
167 96 45
Pita kushoto mkuu
 
mind ur bussness

mind ur bussness

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2016
Messages
1,068
Likes
710
Points
280
Age
29
mind ur bussness

mind ur bussness

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2016
1,068 710 280
Sijaelewa mkuu naona manyoka nyoka tuuu
 
MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2017
Messages
15,222
Likes
25,762
Points
280
MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2017
15,222 25,762 280
kha! anywys ni weeknd nimekumbuka
 
in ha

in ha

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2017
Messages
1,395
Likes
2,811
Points
280
in ha

in ha

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2017
1,395 2,811 280
Japo hujaandika vizuri ila nmejaribu kuelewa....hua sioni sababu ya kutoleana maneno machafu mnapoachana...mwenzenu hua nakua tuu bubu kw ghafla maana dunia inazunguka hii....aibu sana kwa wazazi wa huyo Dada
 
ISO M.CodD

ISO M.CodD

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2013
Messages
3,375
Likes
1,571
Points
280
ISO M.CodD

ISO M.CodD

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2013
3,375 1,571 280
Tunapotezeana muda kurudia kusoma na haieleweki
 
moses musa

moses musa

Senior Member
Joined
Apr 25, 2017
Messages
167
Likes
96
Points
45
moses musa

moses musa

Senior Member
Joined Apr 25, 2017
167 96 45
Sioni ajabu mbona hata darasani ulikuwa unashika nafasi ya kwanza kutoka mwisho
 

Forum statistics

Threads 1,237,971
Members 475,809
Posts 29,308,317