Mwanamke ni Chombo cha starehe

Zero IQ

JF-Expert Member
Dec 21, 2016
12,375
2,000
Thibitisha kauli hii kwa mifano hai ya wanawake unaoishi nao katika jamii,

Kwa nini wanawake wanachukuliwa kama chombo cha starehe?

Hawajui kutafuta pesa,wanapenda slope slope sana (vislay queen)

Au ni kwa sababu wao ni tegemezi kwa wanaume ata kama watakuwa na sehemu zao za kujipatia kipato?

Toa sababu.


CC Zero IQ
 

KENZY

JF-Expert Member
Dec 27, 2015
11,992
2,000
Mkuu nnavyowapenda hao viumbe unawaita chombo cha starehe!!
Kenge kabisa wewe
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom