Mwanamke mzuri ni yupi?

Mwanamke mzuri ni yupi?

Mwamba1961

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2016
Posts
633
Reaction score
417
Leo katika kupitapita nikakuta na watu wanabishana kuhusu mwanamke aliyepita masikani kwao .

Mmoja anasema mwanamke aliyepita ni mzuri , mwingine akasema mbona wa kawaida tu


Hebu nisaidie , mwanamke mzuri ni yupi.
??

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Na wewe ukasemaje??

Be crazy, Be Weird, Be whatever coz life is too short to be anything but HAPPY.
 
Uzuri wa mtu upo machoni kwa mtazamaji kwa mmi binafsi wanawake wenye pimpoz kiana huwa wananipagawisha balaa
Sorry it's a typing error ama hilo neno liko vzr ,ulitaka kusema Dimples ?, kama ni pimples nipo hapa kama fenesi hope utapagawa zaidi[emoji3] [emoji3] [emoji3]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna uzuri na urembo na uzuri always Uko machoni mwa muonaji/mtazamaji
 
Hicho ni kizungu mkuti,sijui mnazungumzia sura au umbo lakini mke mzuri ni anae kuheshimu na kukusikiliza,ni yule mpenda amani mda wote lakini hayo matako na sura nzuri ni majanga tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mwanamke mzuri ni yule umayempenda naye akakupenda....NB.uzuri upo moyoni mwa mtu nahitimisha.
 
Back
Top Bottom