Waterbender
JF-Expert Member
- Oct 2, 2018
- 7,913
- 10,745
We jifiche kwenye keyboard tuMatako ni ujinga kama ujinga mwingine.
We jifiche kwenye keyboard tuMatako ni ujinga kama ujinga mwingine.
mtaachan tuKuna kamoja hako hakana choo sana ila mzee kanabanduana ucpime yan miuno kama iyondo sister,anapenda sana koni mbaya
Ila anae vizinga huyo na mabwana kama wote vile
Sent using Jamii Forums mobile app
Basi hapa vi student vitajifanya vifundiiiiii.
Nonsense.
We ndiye umeandika cha maana MkuuIKIMBIE ZINAA
Mkuu wewe ni jinsia gani!?Kuna wanawake wamejaliwa matako wakakosa kiuno. Kuna waliojaliwa kiuno wakakosa tako.
Na Kuna wanawake wenye kuringia matako sasa alooooo[emoji108][emoji108][emoji108][emoji108][emoji108]yani utasema labla haendi chooni(hawanyi)yani hawa hawajui labla izo Ni stooo tu za...
Huwa najiuliza sasa wanamringishia Nani?(wanaume)Nani alituambia wanatetemekeaga ivi vitu vidogo ivyo? Sana Sana wanatamani tu yani tamaaa inawaka kwa mda huo.
Sa we bibie mringo huo veeeep wakati wapo waliotangulia walikua nayo na wamekufa nayo?[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
Ngoja niwaambie mwaya Mungu akikujalia chochote kile usiringe nacho ndugu.maisha haya ni mafupi mno tuishi kwa adabu na kujitunza.
Tudhamini na kujali utu wetu.
Tusiringe na maumbile yetu[emoji126][emoji126][emoji126]Mwanaume haringishiwi tako mpooo[emoji108][emoji108][emoji108][emoji108]mwanaume mpe kiuno[emoji108][emoji108][emoji1751][emoji1751][emoji1751].tako hata baba analo ndo anakalia.kiuno halooo.ni halali kwa mwanaume.
Bado nalisubiri ilo uno darling😍....Sawa kungwi wetu ngoja nimpe mbebe wangu kiuno kwa kwenda mbele hata nijitingishe tingishe tu si eti
mjaribu kwenda kidiplomasia 😅😅😅😅Utajavunja mgongo bure.jua nini anapenda wengine hata hivyo viuno hawakup nafasi...anakukunja mpaka unaomba Mungu utoke salama.sijui utakatikaje
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] daahUtajavunja mgongo bure.jua nini anapenda wengine hata hivyo viuno hawakup nafasi...anakukunja mpaka unaomba Mungu utoke salama.sijui utakatikaje
Utajavunja mgongo bure.jua nini anapenda wengine hata hivyo viuno hawakup nafasi...anakukunja mpaka unaomba Mungu utoke salama.sijui utakatikaje
hahahahaa