Mwanamke mpe mwanaume kiuno

Mwanamke mpe mwanaume kiuno

Aisee! Wenye wapenzi naamini kipindi hiki cha Corona mnafaidi sana na lock down!

Ngoja sisi tuendelee na maombi ya kuliombea Taifa letu la Tanzania.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
me kwa kweli hata mwanamke awe na tako kubwa kama kifusi huwa hanivutii..ila akiwa na kiuno kama cha nyigu huwa ananivutia sana.
 
Sawa kungwi wetu ngoja nimpe mbebe wangu kiuno kwa kwenda mbele hata nijitingishe tingishe tu si eti
Yaani wewe hata mwandiko wako haufananii na kutingisha tingisha ...unatakiwa ukate uno mpaka na nanii huku ukifinyia kwa ndani.

Wasiwasi wangu Jael tu...huyu hii mada haimuhusu.
 
Raha ya mwanamke awe na tako ata kupiga makofi, mwanamke hana tako kaa men dadeki stimu zinakata wakati mwingine
 
kijeba kimoja kitoe nyuzi yetu ya mwanaume mashine!
 
Back
Top Bottom