Mwanamke kutembea na kisu kadogo

Mwanamke kutembea na kisu kadogo

masai dada

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2013
Posts
17,581
Reaction score
20,211
Hivi kuna ubaya mwanamke kutembea na haka kisu kidogo maana hata wanaume hutembea nacho.?
 

Attachments

  • 1436518027671.jpg
    1436518027671.jpg
    58.4 KB · Views: 592
  • 1436518050621.jpg
    1436518050621.jpg
    57.3 KB · Views: 514
huyo atakua muuza maembe,ndizi au mihogo kanda yetu atakua mkurya tena mtimbaru
 
kisu cha kazi gani sasa? au nayo ni fashion
 
kwa wanaume huwa ni nin?

Sijawahi kumfahamu kwa karibu yeyote anayefanya hivyo, so siwezi kujibu. Kwa hiyo unabeba kwa sababu wanaume wanabeba, sio. Kuna wanaume wanatembea na pombe kwenye jackets pia, wapo wengine wanatembea na condoms, would you do that too?
 
Hiyo ni tabu ya kutaka kujilinganisha na Mwanaume kwa kila kitu....! Soon mtaanza na nyie kuko.jo.a mkiwa mmesimama ukiuliza kisa mwanaume mbona anafanya hinyo!
 
Sijawahi kumfahamu kwa karibu yeyote anayefanya hivyo, so siwezi kujibu. Kwa hiyo unabeba kwa sababu wanaume wanabeba, sio. Kuna wanaume wanatembea na pombe kwenye jackets pia, wapo wengine wanatembea na condoms, would you do that too?

kukata kata vitu
 
Sio mbaya
Kwanza vibaka wamezidi siku hizi

(kama utaweza kumthibiti nacho, ila angalia usije ishia jengo la serikali tu...)

Hivyo utembee nacho kwa kukilinda na si kwa kuwa wanaume wanabeba
 
Post zako za karibuni tokea ile ya nanihii akiomba nanihii then hii ya kisu nasubiri uanzishe nyingine ihusuyo maisha baada ya kifo kisha dots zikamilike!

Anapenda kupiga push-ups pia.. . ..

Kama Maasai dada unajua kukitumi japo kidogo hakika ni bora kuwa nacho kuliko kukikosa. . .. . .ukipata na pepper spray unakuwa sawa zaidi
 
Last edited by a moderator:
Kwa mwanaume kutembelea na kisu ni sawa maana mda wowote mwanaume yuko vitani kwa tamaduni zetu hivyo km hujui tambua hata hapo sasa uko vitani utajua huu ukweli ck yakikufika japo sikuombei.
 
Sio mbaya
Kwanza vibaka wamezidi siku hizi

(kama utaweza kumthibiti nacho, ila angalia usije ishia jengo la serikali tu...)

Hivyo utembee nacho kwa kukilinda na si kwa kuwa wanaume wanabeba

Wapo pia wajjinga wengi hupenda kusumbua wadada bila sababu ya maana........
 
Back
Top Bottom