Mwanamke kamkataa mtoto wangu


Kwanza usikute alishatoa mimba ata tatu [emoji28]
 
Hehehe huyo mwanamke ningemrusha kichura hadi kwao. eti Nini? unakataa damu yangu? who r u by the way. Juzi tu nilimpiga wife beat hio akatulia. Swala la wanangu ni NON NEGOTIABLE wewe lolote linaweza tokea. Full fukn stop.
Aaaaaa ndoa inaamani kweli
 
Afu nyie mshawageuza mama zenu wazazi ni watu wakulea watoto wenu, acheni hizo mama amekulea wewe halafu unataka amlee na mwanao tena afu unakuta mama mwenyewe ameshachoka na umri umeenda hata nguvu za kukimbizana na malezi hana, acheni upumbavu huo
Inasikitisha sana
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…