Mwanamke hutongozwa taratibu

Mi kina dem nilimtongoza akanilia hela kwa fujo then akaanza kuniletea dharau nikamtosa sasa hivi naona anaanza kujibebisha nataka nimkubalie halafu nimpige tukio moja la hatari ndani ya 6x6.
Mkuu tukio gani la hatari hilo? ,kuwa makini usijepata murder case
 
Vipi wale unaopiga simu ya kwanza hapokei
Ya pili hapokei
Ya tatu hapokei

Akipokea anakwambia nipo busy kidogo,nitakutafuta baadae
 
Upo sahihi Kabisa. Kuna bestie wangu.... Mume aliyemuoa mwaka 2019 alianza kumtongoza mwaka 2010 na amekuja kumkubalia mwaka 2018. Kuna watu hawataelewa nilichoandika hapa😂🤣😂
Duuuuu kweli wanaume tunatofautiana sana. Waiting for such long what eventually is he reaping from that pussy? Na ukute kuna livuta bangi tu ndo lilikuwa likimchakaza mbele na nyuma halafu mtu unajiita mwanaume umekaa tu kiboya kusubiria zile za fisi mkono wa mwanadamu unadondoka sasa hivi.......khaaaaaaaa.
 
Kutongoza hakuigwi, Huja Automatically kutokana na she alivyo pamoja na mazingira anayoishi au status yake na hali yako mtongozaji; kiuchumi, kisiasa, kimuonekano n.k unaweza upate tabu au la!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…