Mwanamke bikra na asiye bikra

Frank King

JF-Expert Member
Oct 7, 2012
1,311
2,000
Nimefanya utafiti wa muda mrefu mno lkn bado nimeambulia patupu,nahitaji mawazo yenu ikiwezekana ya Yakitaalam zaidi/Yakitafiti.

Eti ni kweli mwanamke akiolewa ili hali ametunza Usichana wake yaani Bikra kwamba /Mume na Mke wanafurahia tendo la ndoa vizuri?

Vipi kuhusu aliyejirusha vyakutosha kisha akaolewa?

Ni kweli Mwanamke akibikiriwa na mtu huwa anaMkumbuka?
Na km anamkumbuka...!anamkumbuka kwa lipi?

Nifungueni hapo!!
 

G.25

JF-Expert Member
Jun 12, 2013
1,290
2,000
Kile unachokijua ndo kitamu, ni mpaka ujaribu kingine ndo uanze Ku compare" na ndo mwanamke bikra alivo. Anamjua bwana wake tu ndo mtamu mwingine ni mpaka ajaribu"

Hawa ( used) ni kuvumiliana tu ladha nyingi anazijua, akikucompare na x wake anakua anakuchora tu"
 

Frank King

JF-Expert Member
Oct 7, 2012
1,311
2,000
Kile unachokijua ndo kitamu, ni mpaka ujaribu kingine ndo uanze Ku compare" na ndo mwanamke bikra alivo. Anamjua bwana wake tu ndo mtamu mwingine ni mpaka ajaribu"

Hawa ( used) ni kuvumiliana tu ladha nyingi anazijua, akikucompare na x wake anakua anakuchora tu"
sawasawa mkuu nimekupata...kuna ukweli kwenye hili!!)
 

Bonesmen

JF-Expert Member
Jan 18, 2016
932
1,000
Mkuu ukioa mwanamke ambaye sio bikra basi umeoa mke wa mtu, Chapa Chapa ila wa kuweka ndani hakikisha ni silidiii, najua watakuja kutokwa povu kuwa je hao unaochapa wataolewa na nani? Hao wameshaamua kuvua nguo kabla ya ndoa hawana haki ya kuolewa na Acha tu waendelee kuwa single mothers, Ww jikoroge uchukue mzigo ambao K imetepeta kama mpira Lazima uisomee number
 

MIXOLOGIST

JF-Expert Member
Mar 1, 2016
4,587
2,000
Naomba niweke mawazo yakinifu, kila kazi inataka uzoefu. Kwa mantiki hiyo basi, huwezi kuoa mwanamke asiye na uzoefu, kimsingi unatakiwa uoe mwanamke aliye wahi kuolewa akaachika achilia mbali asiye na bikira. Vitu vingine tumia akili yako na siyo ya kuambiwa
 

Frank King

JF-Expert Member
Oct 7, 2012
1,311
2,000
Mkuu ukioa mwanamke ambaye sio bikra basi umeoa mke wa mtu, Chapa Chapa ila wa kuweka ndani hakikisha ni silidiii, najua watakuja kutokwa povu kuwa je hao unaochapa wataolewa na nani? Hao wameshaamua kuvua nguo kabla ya ndoa hawana haki ya kuolewa na Acha tu waendelee kuwa single mothers, Ww jikoroge uchukue mzigo ambao K imetepeta kama mpira Lazima uisomee number
Nimeipenda sana hii!!yaani hawa walioiachia weeeeee ni tatizo kubwa na akibahatika kuolewa tu siku ya honeymn anakuchora tu kisha unaisoma namba.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom