Mwanamke baada ya kujifungua


jamii01

jamii01

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
1,875
Points
1,500
jamii01

jamii01

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
1,875 1,500
Naomba kujua mwanamke baada ya kujifungua uchukua mda gani kuanza kujisikia hamu ya kufanya tendo la ndoa na mume wake?hapa naamanisha bila ya Mume wake kuamsha hashiki ya kutaka kufanya naye mapenzi.Nauliza hivi sababu niko naye mbali kwa sasa nikitafuta maisha huku yeye akiwa amepumzika nyumbani.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,687
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,687 2,000
Sasa baba, wewe usipomuamsha ashki mkeo ukangojea zijiamshe mwenyewe, si mwaka utaisha? Kwani kabla yeye hajajifungua ilikuwa inachukua muda gani ajiamshe ashki?
 
M

Malolella

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
367
Points
195
M

Malolella

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
367 195
Kuanzia wiki 6 au siku 42 toka alipojifungua mkuu.
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,463
Points
1,250
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,463 1,250
ashki anazipata kwa mtoto wake akinyonya na nyege zinaishia hapo .sasa wewe subiri akuamshie ashki utakaa sana ukizingatia upendo ushaamia kwa mtoto.ila chonde msinibemendee mwanangu sababu ya ashki zenu lola
 
jamii01

jamii01

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
1,875
Points
1,500
jamii01

jamii01

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
1,875 1,500
Ninachotaka kujua ni mda gani mzazi anakuwa anamiss kitu toka alipojifunga?hilo ndilo na muhimu kwangu.
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,235
Points
1,195
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,235 1,195
Inategemea. Baada ya mwezi mmoja siyo mbaya. Ila kuwa makini usije ukamubemenda mtoto. Swali la kizushi: Wakati mjamzito uliishia mwezi gani kumnanihiii?
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,072
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,072 1,500
haina fomula.

Wanawake hawafanani kama maembe kusema wataiva baada ya siku kadhaa baada ya embe kukomaa.

Kuna wengine wakijifungua hamu ya tendo huisha na huchukua muda kurudi.

Kuna wengine ila anatoa mtoto tu anataka baba mtoto aje asafishe njia.

Si muulize mkeo kama ameshaanza kutaka?

Ninachotaka kujua ni mda gani mzazi anakuwa anamiss kitu toka alipojifunga?hilo ndilo na muhimu kwangu.
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,701
Points
2,000
Age
47
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,701 2,000
inategemeana na aina ya mtu, na vyakula anavyokula. ila ukweli supu na mitori ukieka na uji wa ulezi wenye siagi huleta ashki mapema sana, na ndio maana kwa wale wenzangu na mm unamaliza 40 na mimba juu lol!
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Points
2,000
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 2,000
Niliwahi kuuliza hili swali humu, nilichokipata sitaki hata kukumbuka...LOL
 

Forum statistics

Threads 1,295,995
Members 498,495
Posts 31,230,159
Top