Mwanamke au mwanaume wako akijiunga Badoo muogope

Mwanamke au mwanaume wako akijiunga Badoo muogope

Hi5 ni same as Tagged
Sema naona Hi5 hakuna kwa Ios tena
Ndo wanaenda kufulia hivoo!!!


Nakumbuka zamani kulikuwa na Mig33, Kulikuwa na Eskimi, nimbuzz, peperonity, queep, 2go, Huko ilikuwa oyaa oyaaa ! Sasa hivi
Hakuna mitandao kabisaaa ya chatrooms[emoji3][emoji3]
Mmmmh...we jamaa ulikuwaga TIGO TANZANIA au Room gani pale mig33?
 
Hata ukilipia,, mm nishalipia sanaa
Premium ya tinder haina uhusiani na matching..
Tinder its all about BIO and PHOTO
Wanawake wa Tinder wanasoma sana Bio,
Na kuangalia Ile picha umeweka paale!!

Project nilizo pita nazo tinder zanafika hata 50 [emoji3][emoji3]
Unajikuta una match hadi una match tena!!

Tinder ina wanawake wa design 4

Moja : Wanaouza biashara (hook up)
Mbili : Wale Ma cooperate
Tatu : Kuna project commitment kweli kweli
Nne : Kuna project feki na waongo ( na hawa ni wengi hawajaweka picha, au hawako verified )


Niendelee nisiendeleee ? [emoji3][emoji3][emoji3]
Tinder kilichonishinda kutumia, ndo hicho kuweka photo real na bio kuhus ukweli wako, hapo tyuuh nilichoka na nika cancel. [emoji23][emoji23][emoji23]
 
Hahahha huu uzi utapigwa chini mpwa [emoji3][emoji3]

Maana watakuja hapa wenyewe,
Tengeneza Bio ya kizungu

Mfano::

" I enjoy exploring, eating out, meeting new people.
You want to know about my private life.? Yes I am Romantic..
You want to know how Wild and Crazy i can be.. Feel freee to get to know me then.!! Ladies They want that candle lit dinner on the Beach With the Champagne [emoji898] [emoji1635] and strawberries till
sunrise [emoji559] ""


ukishatengenza Bio kama hiyoo hakuna ndege anaruka mpwa, all you neeed is good Bio na kwenye list ya picha zaako zile tano bora
Weka picha moja tuu huko!

Ukisha maliza hapo its up to you to get prenty Fish,,

Though hiyo bio imekaa kizungu sana
So u need to update yourself kwenye (grammar na vocabulary)

"kama unataka kupitia njia yangu,
Mm nina tengenezaga hizi virtual namba za Ulaya, natumia maybe namba ya US au UK au CANADA au Russia kwa WhatsApp, then
Nikipata project natoa namba, ya nje,,
Project ikiangalia namba ye nje, ikiangalia bio ya mzungu kabisa [emoji3][emoji3]
Baasi hata kama inauza inaanza kuhisi kabisa huyuu jamaa sio mswahili mswahili wa temeke, na mm hapo ndo naingia kizungu kabisaa,,

Hata tukionana hakuna mambo ya kutajiana bei maana nampa treatment za kizungu, [emoji3][emoji3][emoji3]

Kama ni project for sale ina jishusha kuwa project for life au project for wife
Kumbe mm mwenyewe nataka tuuu kukamilisha project yangu ifike Chato [emoji3][emoji3][emoji3]


Nimemaliza mpwa
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] wee mkareeeeh, so kwa maujanja haya lol. [emoji119][emoji119][emoji119][emoji119]
 
Hi5 ni same as Tagged
Sema naona Hi5 hakuna kwa Ios tena
Ndo wanaenda kufulia hivoo!!!


Nakumbuka zamani kulikuwa na Mig33, Kulikuwa na Eskimi, nimbuzz, peperonity, queep, 2go, Huko ilikuwa oyaa oyaaa ! Sasa hivi
Hakuna mitandao kabisaaa ya chatrooms[emoji3][emoji3]
2go ndo mtandao wangu pendwaah, ila now time hakna maajabu, kumepoa san yaan.
 
Shayma nlimtia mwaka jana 2020, yaani tumefika room akaisokomeza ndani hata kabla sijavaa ndom. Ila alikua ananuka k balaa. Nilijuta sana, nikapima ngoma niko mzima.

Groups zoote kuanzia mombasa raha
Zanzibar one
Tanzania forever etc[emoji3][emoji3]
 
Kule nipo tangu 2012, hadi let bado nipo ila now time hakna issues yeyote, tabu tupu. Aaaah
20210613_230739.jpg


kweli bana skuizi pamepoa sana ,nakumbuka enzi izo kulikua kuna watoto wanakimbiza akina priya na cool gal... ila tatizo unaweza kuta dem mmoja kaliwa na mijamaa ata 5 humo humo 😀
 
View attachment 1817888

kweli bana skuizi pamepoa sana ,nakumbuka enzi izo kulikua kuna watoto wanakimbiza akina priya na cool gal... ila tatizo unaweza kuta dem mmoja kaliwa na mijamaa ata 5 humo humo [emoji3]
Priyanka, cool Gal, zulfa, apple, lagata, huhuhuhuh, plus mie mwenyewe sitaji ID angu, nilisumbua vilivyo kule lol,[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Jamani kuna mtandao unaitwa badoo, yani huko kuna malaya wa kutupwa, siku hizi ukitaka msichana wa fasta we jiunge huko tu, wamezagaaa kama siafu ila kuna kamtimdo wadada wa huko wamebuni kama wanaambizana vile.

Ukichati nae tu kidogo utasikia,"naomba niazime 30000 nina shida sana, nitakurudishia ndani ya wiki moja".

Sasa mtu unajiuliza" namkopeshaje fedha mtu ambae sijawahi hata kumuona? Haaahaaa hiyo ndio hatari ya badoo bwana, yani ukikataliwa badoo basi wewe jichunguze una matatizo gani.
Itakuwa TATIZO la kutoituma hiyo 30000 uliyoombwa
 
Priyanka, cool Gal, zulfa, apple, lagata, huhuhuhuh, plus mie mwenyewe sitaji ID angu, nilisumbua vilivyo kule lol,[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Nimemmiss lagata. Dadekiiii nikisema suuuu mtanijua Ila haifai 🤣🤣
 
Nimemmiss lagata. Dadekiiii nikisema suuuu mtanijua Ila haifai [emoji1787][emoji1787]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] wee kipendhiih na we ulikuwepo kule? Hahahah aseeeeh noma San daaah.
 
Back
Top Bottom