Mwanamke asielia kwenye kuchi kuchi anachosha!

Mwanamke asielia kwenye kuchi kuchi anachosha!

Hawa wanawake wanataka kutuaminisha kwamba wanapata utamu kuliko sisi!!! Lakini pia, ni kweli kile kilio au zuga la mapenzi.
 
Inakuaje unalala na mwanamke kwenye kuchi kuchi hatoi sauti yeyote ya kilio cha mahaba sura kavu ka beberu la Vingunguti. Lia kidogo basi kumbukia basi hata msiba uliowahi kukuliza ili ulete manjonjo. [HASHTAG]#kimya[/HASHTAG] kimya sio tam#
Ha ha ha ha ha ha haaaah! Teana ukute hajishuhurishi kabisa yaani ndo bao moja tu unamuachia aende zake
 
Watoto wa sikuhiz mnapenda kuibiwa,ushawahi kusikia kwa wazazi wako wanalia hata siku moja?
 
Wewe mwenyewe hulii alafu unataka mwenzako ndo alie?
Muoneshe mfano kwanza
Akilia yeye mwanzo atakuwa game imemshinda.... Lazima amlize mtu kwanza ndo yeye afuatiliye. Stunter sikuelewi mimi.
 
Alie amepigwa??? Utamu ukimkolea mwanamke huwezi mwelewa kama analia ama ananena kwa lugha. Ukiona analia unamuumiza huyo.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] we kiboko
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom