Muuza simu used
JF-Expert Member
- Aug 23, 2017
- 4,393
- 7,108
Sisi wanaume [sio wa kinondoni] tumetofautiana namna tunavyotamani ama kupenda mwanamke!
Kitu cha kwanza kinachonishawishi nikikutana na mwanamke sehemu kwanza ni muonekano(muonekano huongeza uwezokano)
Kama atakuwa na muonekano mzuri sio lazima awe ana chura wala nini Bali aonekane ni mwanamke msafi hiyo ni point namba moja!
Point namba mbili Je?ananukia vipi!kama atakuwa hana harufu nzuri mfano harufu ya jasho ama vipodozi kama carolight na ujinga ujinga mwingine habari ndio itakuwa imeishia hapo ile shauku yote inapotea!
Point namba tatu inategemea huyo mwanamke anaongea vipi!kama ni mropokaji ama huongea vitu vya ovyo ama hana uwezo wa kujibu maswali ya msingi ama kujielezea yeye binafsi anataka nini!!
Mwanamke kama huyo siwezi kuvutiwa nae kutoka kimapenzi!
Mimi binafsi sijabase sana kwenye shepu ya mwanamke awe kimbaumbau Mimi fresh tu,awe mweupe ama mweusi fresh tu ila asiwe mfupi sana ama mrefu kunipita ama mnene kupitiliza!
Ila nazingatia vigezo vyangu ni vitatu tu ili mwanamke anivutie kwa Mara ya kwanza ni Muonekano,Jinsi anavyonukia na Jinsi anavyoongea!
N:B sitafuti mchumba wala Mke
Kitu cha kwanza kinachonishawishi nikikutana na mwanamke sehemu kwanza ni muonekano(muonekano huongeza uwezokano)
Kama atakuwa na muonekano mzuri sio lazima awe ana chura wala nini Bali aonekane ni mwanamke msafi hiyo ni point namba moja!
Point namba mbili Je?ananukia vipi!kama atakuwa hana harufu nzuri mfano harufu ya jasho ama vipodozi kama carolight na ujinga ujinga mwingine habari ndio itakuwa imeishia hapo ile shauku yote inapotea!
Point namba tatu inategemea huyo mwanamke anaongea vipi!kama ni mropokaji ama huongea vitu vya ovyo ama hana uwezo wa kujibu maswali ya msingi ama kujielezea yeye binafsi anataka nini!!
Mwanamke kama huyo siwezi kuvutiwa nae kutoka kimapenzi!
Mimi binafsi sijabase sana kwenye shepu ya mwanamke awe kimbaumbau Mimi fresh tu,awe mweupe ama mweusi fresh tu ila asiwe mfupi sana ama mrefu kunipita ama mnene kupitiliza!
Ila nazingatia vigezo vyangu ni vitatu tu ili mwanamke anivutie kwa Mara ya kwanza ni Muonekano,Jinsi anavyonukia na Jinsi anavyoongea!
N:B sitafuti mchumba wala Mke