Mwanamke anayekata kiuno sana, kuzaa ni shida

Mwanamke anayekata kiuno sana, kuzaa ni shida

Mauno ya kukata kwenye jukwaa ni tofauti kabisa na mauno ya kitandani... lazima ujue hilo...

Jukwaani ni ya kifurahisha watazamaji na kutafuta sifa...

Ya kitandani ni ya mahaba/starehe hata ukatikaji wake ni tofauti...


Ndiyo maana unaweza ona mwanamke anakatika sana au vizuri kwa majukwaa au mziki... lakini ukimuweka kitandani hata mguu hasogezi...
 
Habari zenu wakuu,

Natumaini wote mpo poa kabisa.

Naombeni experience hasa wale wanaozaa. Mabibi watu wazima wanapomuona mwanamke anayekata mauono sana akiwa anacheza muziki, huwa anamhurumia sana na kusema huyu dada anacheza hivi atazaaje?

Hata wale wanaokatika sana kitandani huwa nao wanakua kwenye hatari kubwa ya kuzaa, ndo maana wadada unapokua naye chobingo, mara nyingi hakati kiuono ili usidhani hatazaa.

Hawa madada asilimia kubwa wanakata mauno, ukitaka uamini, zoeana naye utaona.

Swali langu: Kukata mauno inahusiana nini na kuzaa?. Mia
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji23] haaaaaa
 
Back
Top Bottom