Mwanamke anayejali na kupenda

AHSANTE BOSS[emoji12] [emoji12]
 
Wanawake mnaroho ngumu jaman.
Mpeni mapenzi ya kweli kakangu.
Mjue Mungu anawaona
 
Udimwache anayevumilia hali zote hakika
 
Mapenzi ya siku hizi hayapimwi hata kwa rula,
Omba yakupige mbizi yasijekubadilika... x2
[emoji445] [emoji444] [emoji445] [emoji445] [emoji445]
 
Naona threads nyingi zikizungumzia tabia za wadada wa siku hizi. Unapataje hata muda wa kujadili haya? Because i dont even bother no more. Nikizinyaka nakamata napiga miezi miwili mitatu zikipotea anaondoka napata muda wa kumingle around na kuwa busy na maswala ya msingi. Nikizipata natafuta mwingine. And so forth and so forth
 
Utawaonaje wakati rangi ya jina lako huwa inawapa tabu kila mwezi
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…