Pole chief engineer kwa kubakwa enzi za utotoWakat niko darasa la kwanza, kuna mdada mkubwa kishenz jirani na home kwetu... Cjui alishikwa na Nyegge cku hiyo akataka kunibaka.
Akanizuga zuga nikamfata mpaka chumban kwake, akashikashika ka Dushe kangu alipoona kamesimama akaingiza kwenye kitumbua chake.
Akajaribu kukata kiuno kidudu kikachomoka pyuuuu!!!
Nadhani MBUNYE yake ilikua kubwa sana, kiasi kwamba kidudu changu kikawa kinaelea.
Zoezi likawa halikufanikiwa. Nikavaa kaptura yangu nikarudi home kwa bibi.
[HASHTAG]#Chief[/HASHTAG]
Pole chief engineer kwa kubakwa enzi za utoto
Wewe! dushelele halisimami kwa sababu nyingine zaidi ya kuzamisha kwenye mto ngono.Hisia zinaweza kuwa positive au negative...kwa mfano...majambazi wakiingia kwenu, wakakulazimisha umbake mamayako (kwa condition kuwa ukishindwa mnauliwa wote), hapo brain inaweza ku switch kwenye "survival mode" ukajikuta umesimamisha uume (sio kwasababu unahisia na mamayako) ila kwasababu ya survival.
Hizi activitites zinafanyika involuntarily...-kwenye subliminal level (below threshold) au kwenye unconscious part of our mind.
So kwaufupi, kusimamisha uume sio marazote kunasababishwa na mahaba....brain is a very complex organ
Teeeeeh teh teh. Haujamalizia buana! Mkionana leo huwaga nani anaanza kumsalimia mwenzie?Wakat niko darasa la kwanza, kuna mdada mkubwa kishenz jirani na home kwetu... Cjui alishikwa na Nyegge cku hiyo akataka kunibaka.
Akanizuga zuga nikamfata mpaka chumban kwake, akashikashika ka Dushe kangu alipoona kamesimama akaingiza kwenye kitumbua chake.
Akajaribu kukata kiuno kidudu kikachomoka pyuuuu!!!
Nadhani MBUNYE yake ilikua kubwa sana, kiasi kwamba kidudu changu kikawa kinaelea.
Zoezi likawa halikufanikiwa. Nikavaa kaptura yangu nikarudi home kwa bibi.
[HASHTAG]#Chief[/HASHTAG]