Mwanamke anapokujibu hivi anakuwa anamaanisha nini ?

Mwanamke anapokujibu hivi anakuwa anamaanisha nini ?

Nyamalapa

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2018
Posts
211
Reaction score
470
Upo kwenye mahusiano na mwanamke lakini ikatokea mmegombana na kuombana msamaha lakini mnakua bado hamjarudi kwenye hali ya kawaida kama awali sababu huenda kwa upande wa mwanamke hataki kuonekana ameukubali haraka msamaha wako ili kosa ulilomfanyia lisijirudie.

Kidume unaamua kumuuliza kama anaamuaje kwa maana ya kwamba atamke kwa kinywa chake ili kila mtu achukue hamsini zake na unakua tayari ku break relationship baada ya kuonekana kama anakukazia flani lakini yeye anakujibu "mimi siwezi kusema chochote"

Je anapojibu hivi mtoto wa kike anakua anamaanisha nini ?

Karibuni tuweze kushare maujuzi
 
Hakuna jambo baya kama kuwekeana vinyongo moyoni, maisha yenyewe yako wapi? Unajua binadamu huwa tunajisahau sana hasa tunapokuwa na afya njema na maisha yanaenda bila vikwazo.

Ogopa sana ww kuwa chanzo cha kubomoa badala ya kujenga. Hapo huyo ke anajihami katika hilo kwa kutambua kbs kuwa kuna kesho na keshokutwa
 
Ukiona mwanamke umemkosea halafu ukimwongelesha bado anajibu basi jua bado una nafasi nzuri ya kurekebisha.
Kasheshe huanza pale ambapo mwanamke hajali kitu chochote kile unamfanyia, wala hajibu. Brazaa ukiona mmefika hatua hii wewe endelea tu na safari yako maana utakuwa unapiga mbizi kwenye lami.
 
Pole sana ila wanaume tunatofautiana....mimi nikigombana na mwanamke siwezi mwambia "haya sasa naomba uniambie unatakaje,tuendelee au lah"?? Hii inaonyesha bado naww unamtaka....

Kosa likiwa haliitaj mazungumzo ,huwa nikumwambia tu "Shika hamsini zako, usinibip wala kunitumia meseji zako".


Kwa kesi km yako....Maana yake nikwamba Mwanamke huyo keshachoka, nahuenda kila mara mnatishiana kuachana tuu, sasa alipofika Kukupoteza au kua naww KWAKE NI NUSU FAIDA-NUSU HASARA.
 
Hakuna jambo baya kama kuwekeana vinyongo moyoni, maisha yenyewe yako wapi? Unajua binadamu huwa tunajisahau sana hasa tunapokuwa na afya njema na maisha yanaenda bila vikwazo.

Ogopa sana ww kuwa chanzo cha kubomoa badala ya kujenga. Hapo huyo ke anajihami katika hilo kwa kutambua kbs kuwa kuna kesho na keshokutwa
Nazidi tu kukupenda shunie mm jamani
 
Ana maanisha hawezi kusema chochote 'simpo laik zat mkuu.Ukifosi aongee wakati ameshaonesha tendo la kutokubali msamaha wako kinachofata ni kukufedhehesha eiza kwa kukutamkia kua amechoka na wewe au kukuletea kidume machoni mwako..Nakushauri kung'uta malapa weka kwapani harafu chapa mwendo...
 
Mapenz hayana Formula,

Linalowezeka kwa mwingine linaweza lisiwezekane kwako, na vice versa...

Kama unamuhitaj wewe ndio useme chochote na kama haumuhitaji na ww mwambie huwez sema chochote...

Mmalize kihivyo bila ugomvi
 
tumia siku nzima kumplease ukimuomba msamaha na kumplease halafu mpige mashine vizuri, wakati unamtafuna ndiyo umuulize hilo swali.

Kumbuka kuzama mpaka ndani kabisa halafu kwa speed ya 4G

Jibu atakalokupa utastaajabu
 
Mwanamke mtiifu Hua anamwachia mumewe maamuzi na yeye kufuata/kukubaliana
Amekupa nafasi ya kumuongoza akiamini maamuzi yako yatakuwa sahihi,
Fanya maamuzi ya busara mkuu.
 
Upo kwenye mahusiano na mwanamke lakini ikatokea mmegombana na kuombana msamaha lakini mnakua bado hamjarudi kwenye hali ya kawaida kama awali sababu huenda kwa upande wa mwanamke hataki kuonekana ameukubali haraka msamaha wako ili kosa ulilomfanyia lisijirudie.

Kidume unaamua kumuuliza kama anaamuaje kwa maana ya kwamba atamke kwa kinywa chake ili kila mtu achukue hamsini zake na unakua tayari ku break relationship baada ya kuonekana kama anakukazia flani lakini yeye anakujibu "mimi siwezi kusema chochote"

Je anapojibu hivi mtoto wa kike anakua anamaanisha nini ?

Karibuni tuweze kushare maujuzi
Means: amua utakavyoona inafaa
 
Back
Top Bottom