Mwanamke aliyeoa wanaume wawili afariki dunia

Mwanamke aliyeoa wanaume wawili afariki dunia

Apumzike kwa amani ametengeneza historia ambayo wanawake bilioni moja na ushee wameshindwa
Nasikia huko Asia wanaume wanaolewa Na inafanyika kama huyu mama alivyofanya, au ni stori za vijiweni??
 
Nasikia huko Asia wanaume wanaolewa Na inafanyika kama huyu mama alivyofanya, au ni stori za vijiweni??
Ndio kule mwanaume ndio analipiwa mahari lakini ni nadra mno kukuta mwanamke mmoja kaoa soseji mipingo mbili
 
Mmmmh hatari.Hii dunia kuna mambo.Ninacho kifahamu ni kwamba ukienda ktk mkoa wa mara mwanamke mgumba anamuoa mke mwenzake lkn anamtafutia kijidume kwa ajili ya kutafuta watoto.Wakizaliwa watoto wanakuwa wa mwanamke.Lkn hii ya katavi hata sielewi.
 
mama-na-picha-300x225.jpg
 
Back
Top Bottom