Mwanamke akipendeza anamfurahisha nani?


Ambassador

Ambassador

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2008
Messages
934
Likes
16
Points
35
Ambassador

Ambassador

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2008
934 16 35
Weekend hii nilimpitia mshikaji wangu mmoja pamoja na rafiki yake wa kike ili twende kwenye party. Nilipofika nilikuta mtafaruku fulani kuhusu nguo gani avae shemeji. Mshikaji alimng'ang'ania shemeji avae nguo ndefu wakati shemeji alin'ga'ngania anataka avae nguo fupi. Huyo mshikaji akawa anamwambia unataka kumfurahisha nani huko na dada akajibu "naipenda tu nguo hii na nikivaa nahisi kupendeza. Kwa hiyo nafurahia mwenywe wala simfurahishi mtu kama unavyodhani". Mshikaji wangu alisisitiza kwamba yeye ndo alitakiwa afurahishwe.

Baada ya kuwasihi kwa muda walielewana, shemeji akatinga kivazi kirefu na tukaenda zetu kula raha.

Tukio hili linikumbusha rafiki yangu mmoja ambaye mke wake aligombana na mama mkwe wake kwa kumzuia kuvaa nguo fupi. Mke alisisitiza kuwa kwa kuwa mume wake anaridhika yeye haoni tatizo.

Hivi, mwanamke anapojipigilia pamba akapendeza lengo linakuwa ni kuifurahisha nafsi yake, au kumfurahisha ampendaye, kuwafurahisha walimwengu au kuwaonyeshea wanawake wenzake?
 
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2008
Messages
5,465
Likes
79
Points
0
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined May 30, 2008
5,465 79 0
The lady is right!
Kupendeza siyo kwa ajili ya kufurahisha wengine bali ni kwa ajili ya mvaaji mwenyewe. Ukipendeza unakuwa na confidence about yourself!
Mweleze rafikio kuwa kama mara zote amekuwa akiamini ati huyo mdada anampendezea yeye anajidanganya.Akifurahi kupendeza huko basi hiyo ni ziada tu hahahahah.
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
nafsi yake, kumfurahisha ampendaye, kuwafurahisha walimwengu au kuwaonyeshea wanawake wenzake/wanaume pia
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,356
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,356 280
Kwani mwanamume akipendeza anamfurahisha nani?
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,865
Likes
290
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,865 290 180
Wanawake ni mapambo ya Dunia - Hupendeza kwa kila KIUMBE!

Yaelekea mshikaji wako hajui tofauti ya kupendeza, kuvutia na kutamanisha! Na ukiweza mpeleke pale Magomeni - panaitwa Traventine - siku ya Taarabu ajionee tofauti ya mavazi ya kike!

 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
25
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 25 0
Unapendeza kwaajili ya nafsi yako,hili ni kwa wote wanawake na wanaume.
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
hao walikuwa na kigine wanagombania , we hukkijua tu. sio nguo, kama nguo ilitumika basi kiikuwa chambo tu.

kimsingi mwnamke akipendeza lazima imfurahishe mume pi. ikitokea akafurahi mwanamke pekee bila mume kufurahi, pana walakini hapo na hizo confidence anazozungumzia wos si lolote kama hukuzipata kwa mume wako. i mean kama huna confidence kwa mume wako, huwezi kuzipata kwenye pamba...............
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
671
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 671 280
napenda nivae vile nitakavyo amua ..aaha haya mambo ya kuchaguliana uanweza vaa oversize
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,153
Likes
1,816
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,153 1,816 280
napenda nivae vile nitakavyo amua ..aaha haya mambo ya kuchaguliana uanweza vaa oversize
Hahahahaaa! sure thing!!
mi namjua mshkaji mmoja anamlazimisha mkewe avae mamigauni utafkiri bi kidude yani!!
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
37
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 37 145
unatakiwa kama umeolewa au unaumpendaye kwa dhati ndo umfurahishe kama alivyoamua kuvaa alopenda mpnz wake hapo safi
 
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2008
Messages
5,465
Likes
79
Points
0
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined May 30, 2008
5,465 79 0
hao walikuwa na kigine wanagombania , we hukkijua tu. sio nguo, kama nguo ilitumika basi kiikuwa chambo tu.

kimsingi mwnamke akipendeza lazima imfurahishe mume pi. ikitokea akafurahi mwanamke pekee bila mume kufurahi, pana walakini hapo na hizo confidence anazozungumzia wos si lolote kama hukuzipata kwa mume wako. i mean kama huna confidence kwa mume wako, huwezi kuzipata kwenye pamba...............
Hili nalo wazo kama kuna mawazo chanya kwa huyo mume! Kuna wengine hawapendi mke/mpenzi aonekana mtanashati kwa watu.. na hivyo hujitahidi sana kuficha wasipendeze kwa hofu ya kitu fulani.

Hujasikia wanaume wengine wakikataza wake zao kutengezea nywele, kuvaa mitindo fulani n.k? Sasa huku ndio kukosa confidence kwa mkatazaji maana hajiamini kuwa ni yeye tu!
Ila mwisho wa siku pamoja na kupendeza lazima staha/heshima nayo iwepo na siyo kuvaa mivalio yenye kukutia aibu wewe na wale walio karibu nawe.
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,091
Likes
691
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,091 691 280
mwanamke ni UA zuri lipambalo dunia hii, mimi hupenda sana kuvaa Tshirt na Jeans na raba nikiwa home hapo kwa kweli nakuwa na confidence ya hali ya juu, lkn wife hapendi kabisa raba anataka nivae sandals., hii hainipi mie confidence kwa hali ninayotaka lkn hapa nakuwa nimemfurahisha yeye. Mimi naona kama uko naye, mwache avae vile anavyoona yeye inampa raha ilimradi asiwe nusu uchi, lkn km ni kimini cha kimtindo mwache ajivinjari, labda kama umri wetu ni mkubwa lakini kama ni vijana, sioni kibaya sana hapo.SO sidhani kuvaa kuna wajibika kumpendezesha fulani ila ni wewe kuvaa vile ambavyo inakupa confidence na raha ndano ya roho.
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
294
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 294 180
unatakiwa kama umeolewa au unaumpendaye kwa dhati ndo umfurahishe kama alivyoamua kuvaa alopenda mpnz wake hapo safi
Wanawake hawaeleweki kabisa. Yeye anataka avae anavyopenda ili aifurahishe nafasi yake lakini wewe (mume au boy friend) uvae anatavyotaka yeye ili umrahishe na usimtie aibu akikutana na wezake!!:confused::confused:

Wengine tumeamu kukubali yaishe. Kama nguo hainitii aibu avae tu na mimi navaa anavyotaka ili aifurahishe roho yake. Hakuna sababu ya kugombana bure kwani zaidi ya hapo ni kuingia ulingoni na kutest vichwa kama kondoo.
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
mimi navaaa nguo inayonifanaya nijiskie comfortable, confident na decent!!!

nataka niritdhike mwenyewe na nilichovaa na si vinginevyo.
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
Wanawake hawaeleweki kabisa. Yeye anataka avae anavyopenda ili aifurahishe nafasi yake lakini wewe (mume au boy friend) uvae anatavyotaka yeye ili umrahishe na usimtie aibu akikutana na wezake!!:confused::confused:

Wengine tumeamu kukubali yaishe. Kama nguo hainitii aibu avae tu na mimi navaa anavyotaka ili aifurahishe roho yake. Hakuna sababu ya kugombana bure kwani zaidi ya hapo ni kuingila ulingoni na kutest vichwa kama kondoo.
hahaaaaa sasa kama ulikuwa unavaa zile suruali za vitambaa zenye selebresheni kwa pale mbele na turn-up za ajabu ajabu akuache tu....................

hahaaaaaaaaaaaaaaa DC umenifurahisha kwa kukubali yaishe
 
Brooklyn

Brooklyn

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
1,460
Likes
54
Points
145
Brooklyn

Brooklyn

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
1,460 54 145
Anaifuraisha nafsi yake na walimwengu, huyo jamaa yake aache wivu, wana wa nchi tuahitaji kuona uumbaji ili kama vipi tubeep!!
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
294
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 294 180
mimi navaaa nguo inayonifanaya nijiskie comfortable, confident na decent!!!

nataka niritdhike mwenyewe na nilichovaa na si vinginevyo.

Mbona bado naona ka element ka-umimi (selfness)? Kwani imebadilika lini kutoka kwenye hii kanuni ya ndoa,

Marriage >>>1+1=1 na kuwa 1+1=2?

Sasa huoni ukinilazimisha kuwa wewe uko comfortable wakati mimi nimekereka akili inaweza kuweweseka tukaishia kuchapana makonde au kuvunja safari? Kwa nini tusitumie kanuni ya JK kwama "kula na wewe uliwe" badala yake unataka mwenzio ndiye aliwe tu?
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
Mbona bado naona ka element ka-umimi (selfness)? Kwani imebadilika lini kutoka kwenye hii kanuni ya ndoa,

Marriage >>>1+1=1 na kuwa 1+1=2?

Sasa huoni ukinilazimisha kuwa wewe uko comfortable wakati mimi nimekereka akili inaweza kuweweseka tukaishia kuchapana makonde au kuvunja safari? Kwa nini tusitumie kanuni ya JK kwama "kula na wewe uliwe" badala yake unataka mwenzio ndiye aliwe tu?
kumbe hii ni kwa wanandoa tu....DC mi sikujua bana!!

i will consider my hubby ntakapofunga ndoa......

for now najikonsider mwenyewe
 

Forum statistics

Threads 1,214,255
Members 462,617
Posts 28,506,859