Mwanamke aingie katika maajabu ya dunia

Mwanamke aingie katika maajabu ya dunia

ongezea anafanya kazi kwa bidii halafu mwanaume anachukua kupelekea mwanamke mwingine yeye yupo tuu ;
Aongeze anafua nguo na kuziandaa vizuri wewe ukishapendeza huyoooo nyumba ndogo , tena hata kama anajua hasemi kitu. Cha ajabu ukifika huko unaanza kumponda mkeo mbele ya hicho kimada na kumuona mjinga.
 
sawa kaka ila mwanamke huyo huyo alikubeba tumboni wiki 40. siku ambazo hata kujua kama atazaa kitu gani hakujua. usiku na mchana alikubeba ukaelemea nyonga yake na hata asipate wa kumsaidia ili apumzike. kila alipokwenda alikupeleka akakupandisha hata ndege, basi nk bila kukulipia nauli, akasafiri na wewe hata nje ya nchi bila kuulizwa paspoti yako wewe iko wapi ama wewe ni nani.

MWANAMKE HUYO HUYO ALICHANIKA MSAMBA KWAAJILI YAKO, AKAVUMILIA UCHUNGU AMBAO WEWE HUWEZ KUUVUMILIA HATA YESU ARUDI. TENA ALIVUMILIA PASI KUJUA ATAPATA MTOTO AMA KIUMBE TU............. TENA KWA MOYO WA HURUMA HUKU JASHO ZIKIMTOKA NA UCHUNGU MKUBWA ANAKUBALI KUBABAJUA ZAAID AKUSUKUME USIUMIE..............AKIJUA NDIO FURAHA YA MWANAUME MWENZIO.

mwanamke huyo huyo akakunyonyesha miaka m3 bila kuchoka na ukaona ziwa lake ni tamu sana na ulivyokuwa punguani hata leo bado una ng'ang'ania kulinyonya japo una meno 32.

LEO HII HAINEKANI KAMA HAYA YOTE YANATOSHA KUMFANYA ATHAMINIWE BALI ANATUKANWA NA KUITWA SHETANI BAADA YA LUCIFER???

FYI hebu jiulize ni jinsia gani leo hii ukiitoa duniani yote kwa pamoja life will perpetuate?? ukipata jibu basi rudi utuombe msamaha wanawake wote hapa jamvini.

hongera sana
 
Aongeze anafua nguo na kuziandaa vizuri wewe ukishapendeza huyoooo nyumba ndogo , tena hata kama anajua hasemi kitu. Cha ajabu ukifika huko unaanza kumponda mkeo mbele ya hicho kimada na kumuona mjinga.
Ablessed wanasahau kwamba hata mawazo mazuri wanayoyatoa kwenye vikao maofisini mwao huwa wanadesaga kwa wake zao.
 
Last edited by a moderator:
Ablessed wanasahau kwamba hata mawazo mazuri wanayoyatoa kwenye vikao maofisini mwao huwa wanadesaga kwa wake zao.
Ni kweli kabisa si unajua huwa wanasema sometime kua eeh yule baba kavaa vibaya sijui mkewe alikua wapi wakati anatoka. Huwezi kusikia mwanamke kavaa vibaya halafu wanauliza sijui mumewe alikua wapi wakati anatoka. Tena kuna msemo kua ktk kila mafanikio aliyonayo mwanaume basi ujue kuna mwanamke nyuma yake. Ni kweli mwanamke yuko juu sana hata bible imeprove hili
 
Urafiki wa kweli wa wanawake ni siku 61 tu, baada ya hapo unafiki unafuata au kupotezeana kabisa
 
sawa kaka ila mwanamke huyo huyo alikubeba tumboni wiki 40. siku ambazo hata kujua kama atazaa kitu gani hakujua. usiku na mchana alikubeba ukaelemea nyonga yake na hata asipate wa kumsaidia ili apumzike. kila alipokwenda alikupeleka akakupandisha hata ndege, basi nk bila kukulipia nauli, akasafiri na wewe hata nje ya nchi bila kuulizwa paspoti yako wewe iko wapi ama wewe ni nani.

MWANAMKE HUYO HUYO ALICHANIKA MSAMBA KWAAJILI YAKO, AKAVUMILIA UCHUNGU AMBAO WEWE HUWEZ KUUVUMILIA HATA YESU ARUDI. TENA ALIVUMILIA PASI KUJUA ATAPATA MTOTO AMA KIUMBE TU............. TENA KWA MOYO WA HURUMA HUKU JASHO ZIKIMTOKA NA UCHUNGU MKUBWA ANAKUBALI KUBABAJUA ZAAID AKUSUKUME USIUMIE..............AKIJUA NDIO FURAHA YA MWANAUME MWENZIO.

mwanamke huyo huyo akakunyonyesha miaka m3 bila kuchoka na ukaona ziwa lake ni tamu sana na ulivyokuwa punguani hata leo bado una ng'ang'ania kulinyonya japo una meno 32.

LEO HII HAINEKANI KAMA HAYA YOTE YANATOSHA KUMFANYA ATHAMINIWE BALI ANATUKANWA NA KUITWA SHETANI BAADA YA LUCIFER???

FYI hebu jiulize ni jinsia gani leo hii ukiitoa duniani yote kwa pamoja life will perpetuate?? ukipata jibu basi rudi utuombe msamaha wanawake wote hapa jamvini.

Mi mwanaume lakini kwa hilo la shetani tu!!!! siliungi mkono.
 
Wanawake ni mashetani wa 2 baada ya akina LUCIFER.

wewe Molembe ndo unatakiwa uingie katika list ya watu wa ajabu dunian

unakurupuka tu kuandika...........,
mama ako kama angekuwa LUCIFER si
angekutoa kafara wakat hajaliona jua
Tumia kichwa kufikir na sio hayo makalio yako
 
Last edited by a moderator:
In shortly wanasema the utility of the woman is difficult to measure.
 
Urafiki wa kweli wa wanawake ni siku 61 tu, baada ya hapo unafiki unafuata au kupotezeana kabisa

++
Elia
Hapa ni elimu ngeni kwangu..Is this real?
++
 
Last edited by a moderator:
nani kasema kuna ubaya wangu!!
ishu ni kwamba yupo mtu kasema wanawake ni 2nd from lucifer!!!!!!! je wewe waamini haya??

++
Mwalimu gfsonwin Ukumbuke kuwa hapa JF,tupo watu wa aina tofauti,msamehe bure maana hata mimi simuungi mkono.
Lucifer ni adui wa viumbe wote.
Naamini ktk hekima yako gfsonwin Hope umenielewa
++
 
Last edited by a moderator:
Aisee huwezi wamaster hawa viumbe...inaweza kuwa rahis kumuelekeza mbwa kuliko hawa viumbe...cjui majini hawa...!!!!!!??????????
 
Mi nadhani muanzisha uzi huu,hajawaza nje ya box. Hizo sifa alizoziweka hapo juu,angezihusianisha na mashoga a.k.a mapunga,ubwabwa,chakla,nichek 0713,nipeleke choon,yangu na 7,Nakalia 40, na mengineyo mengi zingehusika zaidi kuliko hata alivyowaweka wanawake.
Hao ndo walifaa kuingia kwenye hayo maajabu kuliko hata sisi.
 
Ajabu lingine haoni machungu ya mama yake mpaka pale naye atakapopata binti
 
SHOGA
1. Ndiye kiumbe asieleweka dunia nzima
2. Ndiye anayeshindana mwenyewe asiwe kama alivyo
3. Ndiye pekee alie na chuki na wanawake.
4.Ni shetani wa 2 kutoka LUCIFER

Sasa Hamidini kati ya mwanamke na shoga ni yupi anaendana na sifa hizo hapo juu...?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom