Mwanamke aambiwa na mumewe yuko kama mwanaume

Mwanamke aambiwa na mumewe yuko kama mwanaume

Buntungwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Posts
549
Reaction score
310
Wakuu habari za jioni,

Poleni na kazi za mchana kutwa,swala la dar kusimama kwa muda baada ya lowasa kwenda kuchukua fomu ya urais kwa ticket ya UKAWA.

Kunajambo moja naomba mnisaidie katika ndoa kuna mambo mengi,inabidi kuvumiliana tuu,kuna mwanaume mmoja kamwambia mke wake (wewe ni mwanaume,huna kauli za kike)wana watoto 2 hilo neno limemuuma sana huyu dada.

Naomba ushauri wenu
 
Mambo ya Mke na Mume hayo.

Wanajuana hao, yatakwisha
 
kuna wanaume wana midomo michafu utadhani septic tank!dawa ya mwanaume namna hii ni kutomwonyesha kama imekuuma baasi,ukidharau maneno yake atajiona mjinga!aumie kimoyomoyo asijionyeshe! Mara nyingi wanaume wa hivyo ni wale ambao mke anamzidi mime mf kielimu,kipato nknk.
 
Buntungwa

Sasa hapo unaomba ushauli gani ndugu?mbona hayo ni mambo ya kutatulika tu tena kupitia akili ya huyo aloambiwa hayo maneno,kweni ukipuuza ujinga utaathirika nini?the way kuingilia mambo ya wanandoa utaaibika bule
 
Last edited by a moderator:
kuna wanaume wana midomo michafu utadhani septic tank!dawa ya mwanaume namna hii ni kutomwonyesha kama imekuuma baasi,ukidharau maneno yake atajiona mjinga!aumie kimoyomoyo asijionyeshe! Mara nyingi wanaume wa hivyo ni wale ambao mke anamzidi mime mf kielimu,kipato nknk.
Wakati huo na wewe unaumia kimoyomoyo[emoji12] [emoji12]
 
Kwa hiyo huyo mwanaume miaka yote alikuwa anaishi na mwanaume mwenzie??????

Hana akili...


Wakumdharau tu

(Mwambie mkewe amdharau tu hajitambui huyo...mpaka anamuoa hakujua ni mwanaume mwenzie???)
 
Sasa hapo unaomba ushauli gani ndugu?mbona hayo ni mambo ya kutatulika tu tena kupitia akili ya huyo aloambiwa hayo maneno,kweni ukipuuza ujinga utaathirika nini?the way kuingilia mambo ya wanandoa utaaibika bule

Mkuuu sijaingilia ndoa ya mtu,kitendo cha mumewe kumwambia (anakauli za kiume)kimemuumiza Moyo sana akaja kunieleza Mimi
Nikaona nilete kwenu ili nipate cha kumueleza,naheshimu sana ndoa ya mtu
 
Tatizo kuna wanawake wengine wanakuwa ngangali. Kila kitu wanataka wakomae kama mwanaume. Yan inakuwa haina tofauti ale unapo urgue na msela na vile unavyo urgue na wife. Ndio maana jamaa ikabidi amchane live!
 
Wakuu habari za jioni
Poleni na kazi za mchana kutwa,swala la dar kusimama kwa muda baada ya lowasa kwenda kuchukua fomu ya uraisi kwa ticket I ya ukawa

Kunajambo moja naomba mnisaidie ktk ndoa kuna mambo mengi,inabidi kuvumiliana tuu,
Kuna mwanaume mmoja kamwambia mke wake (wewe ni mwanaume,huna kauli za kike)wana watt 2 hilo neno limemuuma sana huyu dada,naomba ushauri wenu

Hapo kwenye red ndiyo umenena vizuri ila kwingine ni pumba!
 
Na wanaume nao wakiambiwa wana kauli ya kike/wako kama wanawake panachimbika.

Btw,hiyo ni issue ndogo sana ya wao kumalizana wao wawili,sioni haja ya kuomba ushauri.
 
Kwani kuna shida gani?......kila mwanadamu ana kauli zote za kike na kiume ambayo ni asili.......kipimo hutofautiana....haijalishi jinsia....refer to genetics/sexuality e.t.c......tafadhali isiwe ni kitu cha kustaajabia wala cha kushangaza.....kawaida sana tu!......tujifunze kufikiri kwa mapana kama wenzetu wazugu..........wengi wetu waafrika bado hatuna elimu na maarifa kabisa.
 
Huyo mama hana swaga za kike na kundi hili linazid kuongezeka kila kukicha,as panic akajifunze swagaz za kike na shepu yake huenda ni kama dume afanye tiz jamaa atamkubali.wewe Dada kumbuka mlivyoanza ulikuwaje na Leo unatofauti gani?kama shepu mmeanza kufanana na kauli sawa,chukua hatua
 
Wakuu habari za jioni,

Poleni na kazi za mchana kutwa,swala la dar kusimama kwa muda baada ya lowasa kwenda kuchukua fomu ya urais kwa ticket ya UKAWA.

Kunajambo moja naomba mnisaidie katika ndoa kuna mambo mengi,inabidi kuvumiliana tuu,kuna mwanaume mmoja kamwambia mke wake (wewe ni mwanaume,huna kauli za kike)wana watoto 2 hilo neno limemuuma sana huyu dada.

Naomba ushauri wenu

Hayo hayakuhusu,ni yao wenyewe wanandoa kupishana kauli na kawaida katika maisha ya kila siku.
 
Back
Top Bottom