Mwanahalisi lawatusi Dr. Slaa na Lipumba

Mwanahalisi lawatusi Dr. Slaa na Lipumba

kwani kubenea naye ni mwandishi wa habari?
 
Kama ni kweli basi Kubenea hapambani na CCM bali anapambana na kila anayeona ni adui wa "bosi" wake....ila huu ulaghai unafika mwisho soon ....zama za ujanja ujanja zimekwisha ....
 
8years mnamwita fisadi papa,1week mnamwita malaika na kumkabidhi rungu la urais nani mnafiki?

10+years Slaa alikuwa kibabu mnafiki,mwizi wa wake za watu,mzushi na mwongo kwa ccm.
1+week amekuwa mtu bora kabisa wa kusifiwa na maccm.




8years ambayo upinzani ulimuita fisadi,maccm yalimtetea kuwa msafi,leo mtu msafi kwa ccm kahamia upande wa pili kachafuka eti?
 
Kwenye gazeti la mwanahalisi la leo jumatatu tarehe 7.12.2015
leandika na kukashifu viongozi hawa wastaafu wa vyama vya CUF na CDMkwa kuaita wasaliti wakubwa
maneno yaliondikwa kwenye gazeti lile kwa kweli hayavumiliki lugha chafu kusema msaliti mjinga ni lugha za kuhudhi sana ikizingatia wale ni viongozi wastaafu wa vyama vya CDM na CUF
au kubenea ametumwa na viongozi wa CDM kuatukana?
Vipi malofa na wapumbavu sio ya kuudhi?
 
Kwenye gazeti la mwanahalisi la leo jumatatu tarehe 7.12.2015
leandika na kukashifu viongozi hawa wastaafu wa vyama vya CUF na CDMkwa kuaita wasaliti wakubwa
maneno yaliondikwa kwenye gazeti lile kwa kweli hayavumiliki lugha chafu kusema msaliti mjinga ni lugha za kuhudhi sana ikizingatia wale ni viongozi wastaafu wa vyama vya CDM na CUF
au kubenea ametumwa na viongozi wa CDM kuatukana?

Wewe ndo umetumwa, mpumbavu mkubwa Wewe juha mwanaharanu. mbona mlimtukana sana Lowassa kuwa kajinyea lakini tuliwakalia kimya?
ww mbwa unapata wapi ujasiri wa kuwatetea hao wasaliti? uchaguzi umeisha wewe mbwa na serikali mmechukua sasa kelele za nini wewe kada mavi?
 
VIPi kipindi kile Msukuma/Nape/Lusinde kumtukana Lowasa kuwa kujinyea wakati wa kampeni kupitia Runinga ya star tv vipi ukilonganisha na ya akina Lipumba ipi ina ahueni
Wee nyumbu sema, vipi kipindi kile kubenea kumtukana Lowassa
 
8years mnamwita fisadi papa,1week mnamwita malaika na kumkabidhi rungu la urais nani mnafiki?

Kama sio yeye muda huu Bakari angekuwa ndo raisi NA nchi ingekaa tena bila raisi kwa miaka 10,bora hata alivyopigwa chini na yule mchora vibonzo
 
Hivi dokta Mihogo na Polopesa Lipua walistaafu kumbe?😀😀:thumbdown::thumbdown:
 
Lowassa alipokuwa CCM alikuwa Msafi alipotoka CCM mnamwita Fisadi . . . Kweli Nyani haoni kun . . .le!!!
 
Hivi kuna watu wanafiki kama viongozi wakuu wa chadema.ukiwa nje ya chama chao ni fisadi ukijiunga nao ni msafi.wapo kimaslahi sio uzalendo.chama cha kweli cha upinzani ni ACT na tutakiunga mkono tu.
 
Kwenye gazeti la mwanahalisi la leo jumatatu tarehe 7.12.2015 limeandika na kukashifu viongozi hawa wastaafu wa vyama vya CUF na CHADEMA kwa kuaita wasaliti wakubwa.

Maneno yaliondikwa kwenye gazeti lile kwa kweli hayavumiliki lugha chafu kusema msaliti mjinga ni lugha za kuudhi sana ikizingatia wale ni viongozi wastaafu wa vyama vya CHADEMA na CUF.

Kubenea ametumwa na viongozi wa CHADEMA kuwatukana?

Nimejaribu kutafuta na kuangalia post zako za miezi mitatu iliyopita nione kama ulichangia chochote kuhusu watu kwa mamilioni ( sio wawili kama Slaa na Lipumba) kuitwa Malofa na Wapumbvu katika mkutano wa hadhara uliohudhuriwa na malaki ya watu na kuonyeshwa na TV stations zaidi ya nne ( sio gazeti lisomwalo na wachace) sijaona popote. Jee bwana mkubwa mbona hili limekukera zaidi kuliko lile? Kwa nini?
 
Wewe ndo umetumwa, mpumbavu mkubwa Wewe juha mwanaharanu. mbona mlimtukana sana Lowassa kuwa kajinyea lakini tuliwakalia kimya?
ww mbwa unapata wapi ujasiri wa kuwatetea hao wasaliti? uchaguzi umeisha wewe mbwa na serikali mmechukua sasa kelele za nini wewe kada mavi?

kicwani kwa huyu nyumbu zinafanya kazi matusi yote utafikiri wamemkata shindig mama yake
kama uchungu na kubenea kazae
 
Back
Top Bottom