Mwanafunzi wa chuo cha St Joseph akamatwa na bastola, risasi 13

Mwanafunzi wa chuo cha St Joseph akamatwa na bastola, risasi 13

Usikute alibeba akalingishie wenzie maana vyuoni kwa mashindano ndio penyewe
 
Inasikitisha sana...

Watoto wengine wanapenda mambo ya kujionesha... Ndiyo madhara yake...


Cc: mahondaw
 
Ukute baba haimiliki hiyo silaha kihalalii hapo ndio kasheshe linapoanziaa aisee
 
Achunguzwe vizuri asije kuwa miongoni mwa wale wa wale wa Kibiti na Mkuranga.
Kule kibiyi nazani vyombo vyetu vya ulinzi na.usalama.kuna mengi nyuma ya pazia yanafichwa.
 
Kule kibiyi nazani vyombo vyetu vya ulinzi na.usalama.kuna mengi nyuma ya pazia yanafichwa.
Ila time will tell due to the fact that the end will come to justify what is going on now at Kibit -Rufiji-Mkuranga. Hivyo tuwe na subira tu mkuu.
 
Na huyo baba yake aungane na mwanaye, anawekaje silaha eneo ambalo inafikiwa na mtu asiye mmiliki
 
Alitaka kumuua aliempora demu wake. Si unawajua Wameru wakivyo ?
 
Kazingua tu, hayo ni malezi mabaya tu.... Itakua mzazi kampa maksudi mwanae ajilinde.. Wamepindisha tu hao...
 
Hivi hicho chuo cha St Joseph bado kina-exist? Si kilifutwa na wanafunzi wakapelekwa vyuo vikuu vya umma au nimesahau?
 
Pumbafuuuuu zake huyo kijana anataka aonekane maisha bora kwao ona sasa kumpa presha tu mzaz sahiz
 
Back
Top Bottom