Mwanafunzi SAUT Mwanza afariki dunia baada ya kushikwa kifafa na kuanguka kwenye Ziwa Viktoria


Manchid

Manchid

Member
Joined
May 29, 2016
Messages
83
Likes
45
Points
25
Age
29
Manchid

Manchid

Member
Joined May 29, 2016
83 45 25
Mwanafunzi wa mwaka wa tatu BAEC chuo kikuu cha St. Augustine Mwanza amefariki dunia ziwani leo asubuhi.

Inadaiwa alikuwa na kifafa hivyo aliangukia pembezoni mwa ziwa na hakuwa na watu wa kumpatia msaada wa haraka. Inauma Sana

Mungu amlaze mahali pema peponi.
8b15010b089c7650eb5dd47aff0d90b0.jpg
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
26,962
Likes
17,722
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
26,962 17,722 280
RIP...Mtoa taarifa hizi ni nani?
 
Nahonyo

Nahonyo

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2012
Messages
3,282
Likes
1,512
Points
280
Nahonyo

Nahonyo

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2012
3,282 1,512 280
Maelezo yako mkuu sijayaelewa vizuri, kuna uhusiano wa kifo na dhehebu alilokua anaamini au hicho kitambulisho.
 
U

ustadhijuma

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2015
Messages
3,028
Likes
1,783
Points
280
U

ustadhijuma

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2015
3,028 1,783 280
RIP...Mtoa taarifa hizi ni nani?
Mbona kama marehemu ndo mtoa taarifa! ila mi naona haikuwa na umuhimu wakuanzisha thread kwa habari kama hii!! poleni kwa msiba
 
idoyo

idoyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2013
Messages
3,036
Likes
390
Points
180
idoyo

idoyo

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2013
3,036 390 180
Maelezo yako mkuu sijayaelewa vizuri, kuna uhusiano wa kifo na dhehebu alilokua anaamini au hicho kitambulisho.
itakuwa ni kitambulisho tu
 
Manchid

Manchid

Member
Joined
May 29, 2016
Messages
83
Likes
45
Points
25
Age
29
Manchid

Manchid

Member
Joined May 29, 2016
83 45 25
Hiyo ni picha na jina lake hakuna uhusiano na dhehebu marehemu anawezaje kutoa taarifa?
 
fdizzle

fdizzle

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
1,099
Likes
781
Points
280
fdizzle

fdizzle

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
1,099 781 280
Hyo ni picha na jina lake hakuna uhusiano na dhehebu marehemu anawezaje kutoa taarifa??? Kuna watu mapunguani humu
Na tena anaongezea eti hakukuwa na umuhim wa kuanzisha thread,angekuwa na uhusiano na marehem nadhan angejua umuhim wa hiyo habar
 
Manchid

Manchid

Member
Joined
May 29, 2016
Messages
83
Likes
45
Points
25
Age
29
Manchid

Manchid

Member
Joined May 29, 2016
83 45 25
Unajua humu tunapeana taarifa kama hizi tukiamini inaweza kumgusa mtu humu humu so tupunguze majungu kidogo wadau
 
Nahonyo

Nahonyo

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2012
Messages
3,282
Likes
1,512
Points
280
Nahonyo

Nahonyo

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2012
3,282 1,512 280
Hyo ni picha na jina lake hakuna uhusiano na dhehebu marehemu anawezaje kutoa taarifa??? Kuna watu mapunguani humu
Sasa mwenye tatizo hapa ni nani, mleta taarifa au wachangiaji, ukiona hivyo jua kilicholetwa maelezo hayajitosholeze kuelewa kulichokusudiwa.
 
fdizzle

fdizzle

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
1,099
Likes
781
Points
280
fdizzle

fdizzle

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
1,099 781 280
Sasa mwenye tatizo hapa ni nani, mleta taarifa au wachangiaji, ukiona hivyo jua kilicholetwa maelezo hayajitosholeze kuelewa kulichokusudiwa.
Ulitaka maelezo gani kwa mfano
 
U

ustadhijuma

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2015
Messages
3,028
Likes
1,783
Points
280
U

ustadhijuma

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2015
3,028 1,783 280
Na tena anaongezea eti hakukuwa na umuhim wa kuanzisha thread,angekuwa na uhusiano na marehem nadhan angejua umuhim wa hiyo habar
kila msiba ukitikea tukaja kuanzisha thread je kwa siku tutakua na thread ngapi? just imagine kila jf members akipost misiba unafikiri hata habari tutapeana za matukio muhimu tutapeana kweli? all in all nawaomba mods muanzishe jukwaa la misiba ili tuhabarishane,......kama kuna mtu nimemkwaza kwa kauli yangu naomba mnisamehe
 
Nahonyo

Nahonyo

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2012
Messages
3,282
Likes
1,512
Points
280
Nahonyo

Nahonyo

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2012
3,282 1,512 280
Nimerudi kwenye kichwa cha habari, sasa kina uwuano na kilichopo ndani, kichwa cha habari mwanzo, kilikua hakienda na maelezo ndani yaani kusudi ya habari nini, ilikua inakosekana.
 
Nahonyo

Nahonyo

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2012
Messages
3,282
Likes
1,512
Points
280
Nahonyo

Nahonyo

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2012
3,282 1,512 280
Ulitaka maelezo gani kwa mfano
Sijui hii habari imeandikwa na watu wawili tofauti ila kwa kusudi moja na MOD wakaamua kuinganishwa au la. Mwanzo ilikuwa na kichwa cha habari, alibakiza siku, kumaliza chuo, siku zilitajwa ila sizikumbuki. Mletaji wa mwanzo unaonekaka sio wewe, ila sasahivi ukisoma kichwa cha habari kinajieleza dhumuni lake.
 
fdizzle

fdizzle

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
1,099
Likes
781
Points
280
fdizzle

fdizzle

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
1,099 781 280
kila msiba ukitikea tukaja kuanzisha thread je kwa siku tutakua na thread ngapi? just imagine kila jf members akipost misiba unafikiri hata habari tutapeana za matukio muhimu tutapeana kweli? all in all nawaomba mods muanzishe jukwaa la misiba ili tuhabarishane,......kama kuna mtu nimemkwaza kwa kauli yangu naomba mnisamehe
Nilitegemea kwa id yako ungekuwa ni mtu wa busara.
Kila nafsi ni lazima itaonja umauti tu.Suala linalotatiza ni namna kifo kinavyotokea.
Labda nikuulize zile taarifa za ajali za barabarani gar kupinduka au kugongana na vifo kutokea kwako unachukuliaje labda?
Kwangu mim hii habar imenihuzunisha kwa kuangalia namna tatizo la kifafa linavyoweza kusababisha kifo kwa mtu.
Pia ni funzo kwang kama kuna nina kifafa au ndug mwenye kifafa ni suala la kuchukua tahadhar pindi ninapokuwa au anapokuwa pembezoni mwa maji.
Kuwa muungwana ustadh
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
26,962
Likes
17,722
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
26,962 17,722 280
Mleta mada hiki ulichowasilisha ni taarifa rasmi ya polisi au hisia zako tu
 
Mungu Mweusi

Mungu Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2014
Messages
1,471
Likes
911
Points
280
Mungu Mweusi

Mungu Mweusi

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2014
1,471 911 280
Kifafa na moto/maji ni hatari sana. R.I.P tuko nyuma yako
 
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
3,617
Likes
3,675
Points
280
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
3,617 3,675 280
Naskia kifafa kina msimu. Hakua aware na hali hiyo?

R.I.P
 

Forum statistics

Threads 1,237,376
Members 475,533
Posts 29,286,354