Mwana JF aitwaye Kuberwa kuolewa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwana JF aitwaye Kuberwa kuolewa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ta Muganyizi, Jan 29, 2012.

  1. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 5,015
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    Ndugu wanajamvi kama tusikitikavyo tukiondokewa na mwenzetu basi tusherekee pale mwana JF anapopata ubavu. Mwana JF mmoja aitwaye Kuberwa anatarajia kuolewa mapema mwaka huu so siku ya Arusi anataka support kutoka kwa JF members walau walioko karibu..........sasa sisi tulioko huku Kagera........masaka..........kampala.........mwanza. Tukutane tumpe support huyu great thinker hadi mumewe ajue kabisaaaa kuwa hajaoa kilaza. Kuberwa mwenyewe avatar yake hii hapa. Wanaotaka ageuke watamuona live. Nimepewa jukumu hili kama mwanakamati. Siku ya send off yake Kutakuwa na zawadi kutoka kwa JF members.

    Kuberwa
    [​IMG]
     
  2. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 5,015
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    Wakati wa zawadi Bukoba nzima itajua tu kuwa kundi la wana JF linaenda kutoa zawadi. Ila sasa baadae mtataka picha zake ......mie nitapiga za mgongo kama alivyojipiga hiyo ya kisogoni
     
  3. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    halafu anaonekana kifaa kweli watu wanafaidi jamani...lol
     
  4. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 5,015
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    Nitonye hujatulia kabisaaaa.huyu ni dada yako tena hebu tujadiliane kuusu mchango wa zawadi ya wana JF
     
  5. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Vitu vizuri kama hivi lazima visifiwe. Sasa vikao vimeshaanza kukaa au bado na kadi zinapatikana wapi?
     
  6. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 5,015
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    Mwana vikao vinafanyika pale banana hotels kama ni kadi naomba uni Pm nikuelekeze pa kunipata kama uko Bukoba.......nikisema live hapa Rejao atanidaka
     
  7. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo itafanyika huko huko Bukoba na ni kwenye ukumbi maalumu au ''ombitikililwa''
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Hahaahha...haya mkuu!!
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,305
    Likes Received: 4,751
    Trophy Points: 280
    vikao vinafanyikia wapi? omumwani au buyekera? tujuzane jamani.ninyenda akaramba waitu.
    ------- SONG ------
    Ugambecho kibero kueke..
    Ugambecho kitanda kushwele bojo. Mia
     
  10. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 5,015
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    Kaka nu ukumbi maaalum "ombitikililwa" abantu mbaija kutela emibano watoto wa watu. Olateile omubano?
     
  11. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 5,015
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    Tatizo wewe hulalagi mama wa abayance
     
  12. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #12
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 5,015
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    Kaka mchango wako muhimu
     
  13. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Yashwelwa umuisiki waitu
     
  14. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #14
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 5,015
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    Omwana ashwelwe
     
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Shwaafi kabisaaaaaaaaaa!!

    Akajenge na yeye mji wake!
     
  16. k

    kisukari JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,563
    Likes Received: 798
    Trophy Points: 280
    hongera sana kuberwa.mume ana raha zake na karaha zake.wewe focus kwenye raha.ndoa utaiona tamu
     
  17. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Hahaa egiyo ndagiteile ubwisiki bwa kulinya mbwenda ekilima nka ki
     
  18. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #18
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 5,015
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    Mkuu wewe ni noma,,,,,,,,,,,ekilima = ki giza giza ili wasione aibu
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    mwambie aingie atafute sticky thread kuhusu kitchen party wa ashadii kwa maandalizi na kuzaa kwa mpango kama afrodenzi alivyotueleza..

    kila la kheli bibie kuberwa
     
  20. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #20
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 5,015
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    Mchango wapi mkuuu.
     
Loading...