Mwana fa tuzo yako iko wapi???


Status
Not open for further replies.
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,215
Likes
6,657
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,215 6,657 280
Huyu jamaa aache kujipambanisha na jide,kwanza hata tuzo ya kushirikishwa ajapata,sasa anapiga makelele ya nini??,kama yeye anajiona bora sana si angepata tuzo ya mwana hip hop bora???,mwana fa hana lolote yeye ndo kafulia na akabidhi kijiti,amwache jide aendelee kulamba tuzo,yani juzi kaishia kusindikiza watu walioshinda tuzo,sijui alikuwa anatak aonekane au vp,lady jaydee is the best,kama wewe ungekuwa una mashabiki sana au ni mwana hiphop bora ungeambulia hat tuzo ya kushirikishwa,yaani hat tuzo ya kusingiziwa kakosa afu unatak kupambana na mwanamke mpambanaji,tena mshukuru sana jide kwa kukupa chati kwenye ngoma zako kama ALIKUFA KWA NGOMA,HAWAJUI,MSIACHE KUONGEA na nyingine nyingi tu badala ya kushukur umepandishwa chati na wewe umeonekana unaanza kuleta mambo ya kijinga,kwanza fa nyimbo zake nyingi zilizobamba ni za kishirikishwa yeye peke yake hanogi kabisaaaaa angalia HABARI NDO HIYO na YALAITI,yaani huy kashazoea kubebwa na sasa kabebwa na clouds yaani ndo balaa,huyu jamaa sijui yukoje,amueshimu sana jide
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
38,419
Likes
51,075
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
38,419 51,075 280
MwanaFatuma hamuwezi jide hata siku moja.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,196
Likes
107
Points
160
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,196 107 160
mwanahamisi mwinjuma aka mwanaFatuma anafackisha kinoma mjini sasa ivi zarau kila kona...alafu alivo mbwiga anajiona huo ndio utoto wa donta kufukcisha
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,054
Likes
4,147
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,054 4,147 280
huyu tupa kule ameshatumika hana faida tena yupo kama mabua ya mahindi.
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,242
Likes
20,358
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,242 20,358 280
Siyo kosa lake, ana ulemavu wa aina mbili
1. sikoceli.
2. Njiti.
 
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,215
Likes
6,657
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,215 6,657 280
Siyo kosa lake, ana ulemavu wa aina mbili
1. sikoceli.
2. Njiti.
Aaaaah aaah aah... Af anataka shindana na jide wakati ana sickle cell anaemia..
 
Lyasi6

Lyasi6

Member
Joined
May 19, 2013
Messages
76
Likes
2
Points
0
Age
31
Lyasi6

Lyasi6

Member
Joined May 19, 2013
76 2 0
Vilaza oyeeeeeeee!! Mnakasirika nn sasa ikiwa mnazungumza msivyovijua? Elimu isipokusaidia basi jiandae na mzigo wa ujinga, Dar es salaam ina wakazi wengi saaana na kila mtu anafanya muziki wa mahadhi yake na mashabiki wake ya nn kukashifiana kutoleana maneno ambayo wewe mwenyewe huwezi furahia ukisikia mwanao akimwambia mtoto wa jirani?
Kwa kile alichokuwa aki tweet Jd Jaydee jumapili mashabiki vilaza na wasio kuwa na mtazamo chanya watasaport na kumuona dada yao anajua sana kuongea ila kwa wachache tunaotazama mambo katika mtazamo chanya hatuwezi ruhusu hata wanetu wamshabikie mtu asiyejua thamani yake kwa jamii.

Weeee kilaza tukana ropoka uropokavyo watu wastaarabu lazima tukasikilize mziki mzuri mahali patulivu kwa watu wastaarabu.

We keep the good music alive.
##THE FINEST##
 
R

raky

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2011
Messages
206
Likes
2
Points
0
R

raky

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2011
206 2 0
Aaaaah aaah aah... Af anataka shindana na jide wakati ana sickle cell anaemia..
jaman jaman temeni mate chini yaani mmemkashifu mwenzenu kwenye mziki mmeanza kuingilia hadi afya yake? Kwan mwenzenu alipenda? Plz muache hiyo tabia dunia tunapita msisahau Leo kwake kesho kwenu tena uskute hamjazaa bado, mungu na awasamehe
 
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,215
Likes
6,657
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,215 6,657 280
jaman jaman temeni mate chini yaani mmemkashifu mwenzenu kwenye mziki mmeanza kuingilia hadi afya yake? Kwan mwenzenu alipenda? Plz muache hiyo tabia dunia tunapita msisahau Leo kwake kesho kwenu tena uskute hamjazaa bado, mungu na awasamehe
Ndo aache kujifanya anajua sana,afya yenyewe mgogoro af anajifanya mbuzi wakati kuku
 
Hiram Abiff

Hiram Abiff

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2013
Messages
842
Likes
403
Points
80
Hiram Abiff

Hiram Abiff

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2013
842 403 80
Ndo aache kujifanya anajua sana,afya yenyewe mgogoro af anajifanya mbuzi wakati kuku
ndio maana yake na ikitokea amepigwa na jide na afya yake mbofumbofu sisi hatutaingilia
 
D

Danyel mweusi

Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
81
Likes
2
Points
0
D

Danyel mweusi

Member
Joined Nov 17, 2012
81 2 0
Mwana Fa inabidi hatulie tu maana wafu wanambeba halafu wanatupa kule sasa ajiangalie sana aisee, akumbuke alipotoka aache kuburuzwa na wanaume wenzake.
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,630
Likes
2,271
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,630 2,271 280
Mwana FA ni msomi .. hawezi kubishana na mtu looser kama jide..

Mtoa mada ya kwako ipo wapi..?
 
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,215
Likes
6,657
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,215 6,657 280
Mwana FA ni msomi .. hawezi kubishana na mtu looser kama jide..

Mtoa mada ya kwako ipo wapi..?
Jide anamiliki mgahawa classic wa NYUMBANI LOUNGE,ambao kaajili wafanyakazi lukuki,anamiliki band ya MACHOZI BAND,ana ma coaster kama matatu kwa ajili ya band yake,ana miliki mjengo wa maana uko mbezi kimara,kama unaangaliaga daily ya jide utakuwa umeiona,na sasa yupo kwenye mchakato wa kufungua radio station yake binafsi,aya huyo bwana wako FA anamiliki nini apa mjini???,kazi kujipendekeza kwa wanaume wenzie tu na ni wasi wasi kashafunguliwa kizibo na ruge
 
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,215
Likes
6,657
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,215 6,657 280
Mwana Fa inabidi hatulie tu maana wafu wanambeba halafu wanatupa kule sasa ajiangalie sana aisee, akumbuke alipotoka aache kuburuzwa na wanaume wenzake.
Analeta jeuri mjini wakati hana kitu,nilitaka nimuombee kazi hata ya u SECURITY GUARD pale nyumbani lounge ila anajiona mjanja,mwache aendelee kujipendekeza kwa wanaume wenzie,ataona malipo yake...
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,630
Likes
2,271
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,630 2,271 280
Jide anamiliki mgahawa classic wa NYUMBANI LOUNGE,ambao kaajili wafanyakazi lukuki,anamiliki band ya MACHOZI BAND,ana ma coaster kama matatu kwa ajili ya band yake,ana miliki mjengo wa maana uko mbezi kimara,kama unaangaliaga daily ya jide utakuwa umeiona,na sasa yupo kwenye mchakato wa kufungua radio station yake binafsi,aya huyo bwana wako FA anamiliki nini apa mjini???,kazi kujipendekeza kwa wanaume wenzie tu na ni wasi wasi kashafunguliwa kizibo na ruge

jide anamiliki mgahawa classic wa NYUMBANI LOUNGE,ambao kaajili wafanyakazi lukuki,anamiliki band ya MACHOZI BAND,ana ma coaster kama matatu kwa ajili ya band yake,ana miliki mjengo wa maana uko mbezi kimara,kama unaangaliaga daily ya jide utakuwa umeiona,na sasa yupo kwenye mchakato wa kufungua radio station yake binafsi,
you cant compaire vitu vyote hivo na education... hivo vitu vinaweza vikawaka moto akaanza from a scratch lakini mtu mwenye elimu yake ni yake mpaka pale mungu atakapomuita

aya huyo bwana wako FA anamiliki nini apa mjini???
una assume jinsia za watu probably we mgeni humu JF so plz B!tch watch ya mouth ii erase u like a drew u ..


kazi kujipendekeza kwa wanaume wenzie tu na ni wasi wasi kashafunguliwa kizibo na ruge
you are obviously a confused girl who doesn't understand the game (Music Industry) .. do us a favor stay in kitchen & leave this to MEN
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,441
Likes
1,399
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,441 1,399 280
Jide ndo mpango mzima, mwana FA anaugua Joto hasira!
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,273,435
Members 490,382
Posts 30,481,512