Mwalimu wa shule ya msingi, amenaswa akijiuza

Mwalimu wa shule ya msingi, amenaswa akijiuza

hao OFM ni matapeli wakubwa..

Hao ni wahuni, naweza kusema kuwa siku zote vinywa na mioyo ya watu huyanena na kutenda yajazayo mioyo yao, hawa nao ni wapenda ngono, kama ni maovu yapo mengi, kwanini wasiwakamate mateja magomeni Ubungo maziwa, Kinondoni, Mbagala na kwingineko, badala yake wao usiku kucha wapo kwenye madanguro, je wameona hiyo ndiyo dhambi pekee!!? hawana hoja wala sioni kama wanafanya kazi yenye tija kwa taifa
 
Malay.a wa Mbagala sh elfu moja mpaka tatu. huyu aliyeomba kumi alikuwa anataka kutoa 0713
 
maeneo ya Mbagala-Zakhem jijini Dar.

Mwalimu akiwa ameduwaa baada ya kunaswa kwenye sakata hilo.

Tukio hilo la kusikitisha lilijiri Machi 24, mwaka huu ambapo awali, wakazi wa eneo hilo waliwatonya mapaparazi wa Operesheni Fichua Maovu (OFM) kuwa kuna danguro kubwa maeneo ya Kizuiani ambalo limesheheni madadapoa wa kila aina wakiwemo mabinti wadogo.
Chanzo hicho kilimwaga data kuwa, kuna mzee maarufu kwa jina la babu katika eneo hilo ambaye amekuwa akiwapa machangudoa hifadhi katika banda lake na kuwapa magodoro chakavu kwa malipo ya shilingi elfu moja kwa kila kichwa.
KISIKIE CHANZO
“Jamani kwenye danguro hili kila aina ya uchafu upo. Wanatukwaza sisi Wakristo ambao tupo katika kipindi hiki cha Kwaresma,” kilitiririka chanzo hicho cha kuaminika maeneo hayo.
OFM KAZINI
Ili kujiridhisha na taarifa hizo, makamanda wawili wa OFM walitimba katika danguro hilo wakajifanya wateja ambapo walimchukua mmoja na kubaini kuwa ni mwalimu wa shule ya msingi.

View attachment 147514

Ninyi OFM wapumbavu sana, mkinyimwa papuchi za bure mnaamua kuwadhalilisha mabinti za watu. Ikiwa hawa wameamua kuuza miili kwa hiari yao, tena wapo sehemu ya kificho shida iko wapi?

Ikiwa ni kufichua maovu, mbona kuna mengi zaidi ya haya na hamtaki kuyafichua? Tunaibiwa Rasilimali za nchi laivu lakini mmekomaa kukimbizana na machangu wanaohangaika kuganga njaa mtaani. Ajira hakuna, ulitaka waje kula OFM?

Siungi mkono kujiuza, lakini hakika Serikali imeaua viwanda ambavyo ndio vingewameza kwa wingi katika ajira watu, sasa wafanye nini? Waje wale OFM?

Mngekuwa mnakuja na ufumbuzi basi wa nini kifanyike ili kuwasaidia sio kuwadhalilisha. Siku nikikutana nanyi mnawapiga picha nawatafutia wahuni wanatia bakora ------- kabisa.
 
ofm ni wapuuzi wakutupwa.cjui kwnn watu wananunua mageziyao
 
Back
Top Bottom