Mwalimu wa Mathematics

naaman

Member
Jan 13, 2014
14
0
Mimi ni mwalimu wa somo la mathematics kuanzia darasa la tatu mpaka kidato cha nne kwa wanaohiji kufundishwa nymbani au supplimentary. Natoa hiyo huduma kwa kiasi cha sh 10000 kwa saa.

Piga simu kwa mawasiano zaidi 0712016626
 

Evz

JF-Expert Member
Apr 28, 2014
676
225
elf kumi kwa saa? He? Inamaana ukifundisha masaa matat unachukua30? Nikiwa na watoto wawili kila siku 60?. Ntafundisha mwenyewe
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom