Mwalimu wa chekechea

Malolella

JF-Expert Member
Feb 3, 2012
366
195
Natafuta walimu wa chekechea, aliyetayari au kama una ndugu au rafiki yako nisaidie mawasiliano yake. Nimejenga shule kwaajili ya watoto wadogo hivyo nahitaji walimu. Ni pm kama upo tayari.
 

Hollyreath

Senior Member
Apr 22, 2013
126
195
Natafuta walimu wa chekechea, aliyetayari au kama una ndugu au rafiki yako nisaidie mawasiliano yake. Nimejenga shule kwaajili ya watoto wadogo hivyo nahitaji walimu. Ni pm kama upo tayari.

jamani,,,mimi hapa,,na ninavyopenda watoto wadogo,,nina udhoefu nao wa miaka mitatu ,,my number ni 0759751698
 

Wonder

Senior Member
Apr 20, 2013
153
225
Natafuta walimu wa chekechea, aliyetayari au kama una ndugu au rafiki yako nisaidie mawasiliano yake. Nimejenga shule kwaajili ya watoto wadogo hivyo nahitaji walimu. Ni pm kama upo tayari.
Toa namba zako bac na direction ya shule ilipo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom