Mwalimu Nyerere akikemea ukabila na udini Rwanda mfano

Mwalimu Nyerere akikemea ukabila na udini Rwanda mfano

Geza Ulole
Hahah cheki pumba mlizowalisha wenzenu,kumbe mpk nyerere alikua mtusi! check mawazo ya mwenzenu anayejiita
Julius malema Jr.

Wakati mnajadili msisahau kuwa Jenerali Ulimwengu ni mtusi na mwakilishi wa Kagame Tanzania na wenzao waliotapakaa kwenye taasisi nyeti kwa dhumuni la kujenga himaya ya watusi katika ukanda wa Mashariki ya Africa na maziwa makuu. ..mkumbuke Kagame ni mtusi...Museveni. ..uhuru kenyata babu yake ni mtusi. ..kabila ni mtusi. ..makongoro Nyerere anayetaka kukabdhiwa nchi baada ya Jk kudanganywa na system ya ktusi bila kujua pia ni mtusi so makongoro akchukua nchi itakua bado Burundi tu ambayo watusi wanajua ni rahsi kuingia system iwe macho japo ina watusi ndani.
peleka upumbavu wako mi sio wa kudanganywa kwa ujinga kama unaoandika hapa upeo wangu ni mkubwa shenzy type :baby:
 
peleka upumbavu wako mi sio wa kudanganywa kwa ujinga kama unaoandika hapa upeo wangu ni mkubwa shenzy type :baby:
hahah hebu niambie ulichodanganywa au uongo ni nini hapo?mchek huyo jamaa ako Julius malema kama hajaandika hizo views zake hahah
 
why? akili yako siyo sawa wewe.
Kweli ni jukumu letu Tanzania kuwafundisha kuishi bila ukabila

hahah umeshakua M-TZU sasa hivi, wewe si ndo captain wa Team fdlr na yule mpuuzi mwenzako,hahah!mbona leo unawakataa au ulikua hujui shughuli zao hahah!
 
peleka upumbavu wako mi sio wa kudanganywa kwa ujinga kama unaoandika hapa upeo wangu ni mkubwa shenzy type :baby:
afu mkuu ile thread ya yale mambo yako unayopenda kuchangia hujaiona !!hahah ngoja niku tag mkuu wangu
 
mng'ato

Hizi ndoto za kitusi ndo zinazowaumiza. Ahahahhahha, suala si kabila la mtu mkuu. Swala ni ukabila. Yaani aliyewalaani watusi atakuwa alisha kufa. Mnajiconnect hivyo hivyo lakini mwisho wa siku hamjui nini mnachokifanya.

Basi hata wasomali ni watusi, ehehehehhee.... kazi kweli kweli

unaweza kua msomi lakini kutawala shida!!
 
Back
Top Bottom