Mwalimu mkuu abaka mjukuu, baba abaka mtoto

Inawezekana kabisa. Huwa hatuyasikii tu.
FaizaFoxy
Upo! Hoja yako hapo ni ipi?
Mwenye miaka 12 naye alibakwa akapata mtoto?
Halafu una unajumuishavkuwa huko yaani Mbeya wanafyatuana wakiwa na umri mdogo
Why do you generalize? Hii ni makosa binafsi hayawezi kuwa ya jumla jumla
Hatuwezi sema kama Bukoba kuna mwadilifu Kaishozi basi mkoa mzima ni waadili. Si kweli. This is indivifual csse
 
Kwani FaizaFoxy ameongea kipi kinacho mstahili mitusi? Hajaongelea excuse, yeye ameongelea possibility inayopelekea watoto kuweza kujihusisha na mambo yale katika umri mdogo.
Kaongelea kuwa inawezekana kweli ikafanyika sababu ya baridi
Sababu iliyoihusisha na uwezekano wa kutenda kosa ndiyo inayomfanya aonekane punguani
Tangu lini baridi inahusisha ubakaji tena katika umri tajwa?
 
Huko hata mambo ya kupotea watoto na viungo vya albino yalishamiri. Unachokikataa ni nini, kama unafahamu na kwengine weka wazi.
 
Nyie mnashangaa dogo kuzaa akiwa na 12 years. Nina mdogo wangu hapa ana miaka 9 ameshampa girlfriend wake ujauzito. Leo nilikuwa kumsindikiza kucheki ultrasound. Ni mimba ya mapacha.
 
Hah hah hah
 
Nyie mnashangaa dogo kuzaa akiwa na 12 years. Nina mdogo wangu hapa ana miaka 9 ameshampa girlfriend wake ujauzito. Leo nilikuwa kumsindikiza kucheki ultrasound. Ni mimba ya mapacha.
Duuhh " Dunia kweli lukumba lukumba ... Mtoto anatarajia kujizaa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…