Mwalimu Mkuu abainika kubaka wanafunzi wake huko Wilayani Kisarawe

Mwalimu Mkuu abainika kubaka wanafunzi wake huko Wilayani Kisarawe

mapema wiki iliyopita Mkuu wa Shule hiyo alimuita mwanafunzi mwenye imani ya kiislamu nyumbani kwake,

Aksante kwa kutuelewesha kuwa; Walio wa ile dini nyengine ni wasichana rahisiii kupita maelezo. Ila wa hii dini pendwa yenye maadili hawalambwi kirahisi.
Tujitahidi kujizuia kuonesha mapenzi ya dini zetu kidogo.
 
Mkuu wa Shule ya Sekondari MASAKI Wilayani Kisarawe Hillary Bwagidy anabaka wanafunzi wa kike kidato cha Nne waliopo kwenye Kambi ya masomo Shuleni hapo, Imebainika

Hillary Bwagidy headmaster wa Shule ya Masaki Sekondari amekuwa akilalamikiwa na wanafunzi wa kike waliopo kwenye Kambi ya masomo kwamba amekuwa akiwaita mmoja mmoja nyumbani kwake nyakati za usiku na kuwalazimisha kuingia chumbani na kuwavua Nguo Kwa lazima na kutimiza haja Zake , wanafunzi kadhaa tayari amefanikiwa kuwabaka na hutoa vitisho vikali.

Ama kweli Siku za mwizi ni arobaini, mapema wiki iliyopita Mkuu wa Shule hiyo alimuita mwanafunzi mwenye imani ya kiislamu nyumbani kwake, akamwamuru Aingie sebuleni, baadae akamwamuru Aingie chumbani na avue Nguo zote amtengenezee Dawa kwakuwa amekuwa akipatwa na homa Mara Kwa Mara, msichana huyo aligoma kutekekeleza matakwa ya Headmaster, alilazimisha bila mafanikio na kumwamuru atoke ila asithubutu kusema.

Mwanafunzi huyo hakuvumilia yaliyomkuta akaenda kuwasimulia wenzake. Wanafunzi wote wa kidato cha nne wakaanzisha mgomo wa kuingia darasani hadi hapo Afisa Elimu wa Wilaya ya kisarawe alipoitwa kusuluhisha Mgogoro huo. Juhudi za Afisa Elimu wilaya haikusaidia Kitu, Headmaster huyo aliendelea kuwatishia wanafunzi na kuwapa adhabu Kali. Leo jumatatu Aprily 30 , 2018 wanafunzi wote wa kidato cha nne wameandamana kwenda ofisi ya kata wakitaka kuonana na Mkuu wa Wilaya ya kisarawe kueleza kero zao wanazopata toka Kwa Headmaster huyo na wako tayari kufika kwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dk. John Pombe Magufuli.
Mkuu wa Shule ya Sekondari MASAKI Wilayani Kisarawe Hillary Bwagidy anabaka wanafunzi wa kike kidato cha Nne waliopo kwenye Kambi ya masomo Shuleni hapo, Imebainika

Hillary Bwagidy headmaster wa Shule ya Masaki Sekondari amekuwa akilalamikiwa na wanafunzi wa kike waliopo kwenye Kambi ya masomo kwamba amekuwa akiwaita mmoja mmoja nyumbani kwake nyakati za usiku na kuwalazimisha kuingia chumbani na kuwavua Nguo Kwa lazima na kutimiza haja Zake , wanafunzi kadhaa tayari amefanikiwa kuwabaka na hutoa vitisho vikali.

Ama kweli Siku za mwizi ni arobaini, mapema wiki iliyopita Mkuu wa Shule hiyo alimuita mwanafunzi mwenye imani ya kiislamu nyumbani kwake, akamwamuru Aingie sebuleni, baadae akamwamuru Aingie chumbani na avue Nguo zote amtengenezee Dawa kwakuwa amekuwa akipatwa na homa Mara Kwa Mara, msichana huyo aligoma kutekekeleza matakwa ya Headmaster, alilazimisha bila mafanikio na kumwamuru atoke ila asithubutu kusema.

Mwanafunzi huyo hakuvumilia yaliyomkuta akaenda kuwasimulia wenzake. Wanafunzi wote wa kidato cha nne wakaanzisha mgomo wa kuingia darasani hadi hapo Afisa Elimu wa Wilaya ya kisarawe alipoitwa kusuluhisha Mgogoro huo. Juhudi za Afisa Elimu wilaya haikusaidia Kitu, Headmaster huyo aliendelea kuwatishia wanafunzi na kuwapa adhabu Kali. Leo jumatatu Aprily 30 , 2018 wanafunzi wote wa kidato cha nne wameandamana kwenda ofisi ya kata wakitaka kuonana na Mkuu wa Wilaya ya kisarawe kueleza kero zao wanazopata toka Kwa Headmaster huyo na wako tayari kufika kwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dk. John Pombe Magufuli.

Chanzo cha taarifa hii ni kipi? Taarifa yako haioneshi umeipata wapi kama ni kwa Kamanda wa Polisi, Mkuu wa Wilaya ama Afisa Elimu. Jaribu kuweka taarifa ambazo zina chanzo cha habari
 
Sasa Wafike Kwa JPM Kufanya Nini!Daaah Mpumzisheni Mzee Jamani!Yeye Ananunua Bombadia Tu Na Kujenga Reli!Izo Kesi Malizeni Huko
 
Sa si angechagua kamoja tu kazuri akawa anatafuna taratibutaratinu na yeye umero ndo umemponza
 
Salaam Wakuu

Tunashukuru Thread hii imesaidia viongozi wa Mkoa na Wilaya walifika kwenye Shule husika, Tayari Mkuu wa Shule ametumbuliwa na kukimbia kusikojulikana. Wazazi wa wanafunzi wamenoa mapanga wakimsaka mwalimu huyo.

Asanteni Sana Wakuu
 
Chanzo cha taarifa hii ni kipi? Taarifa yako haioneshi umeipata wapi kama ni kwa Kamanda wa Polisi, Mkuu wa Wilaya ama Afisa Elimu. Jaribu kuweka taarifa ambazo zina chanzo cha habari
Jf ni habari za uhakika Mkuu.
 
izi ni tuhuma tu ikibanika kama kweli ndo mengine yafate(sheria) pia ikibainika si kweli wazushi wote wachukuliwe hatua.
 
Huyo afisa elimu wa wilaya anatakiwa kufukuzwa kazi na huyo baradhuli apewe 30.
 
Back
Top Bottom