Mwalimu huyu atakujibu mambo safi, Ccm daima!

Kaguta

JF-Expert Member
Jan 31, 2013
414
225


Huyu mwalimu ni kati ya wale wanaoidai serikali ya Ccm bilioni 61 alifumwa hivi karibuni akitoka darasani kurejea nyumbani.

Picha kwa hisani ya EATV.
 

Kashi

JF-Expert Member
Jan 6, 2013
811
1,000


Huyu mwalimu ni kati ya wale wanaoidai serikali ya Ccm bilioni 61 alifumwa hivi karibuni akitoka darasani kurejea nyumbani.

Picha kwa hisani ya EATV.

Tambua kwamba si kila mwalimu ni mfuasi wa CCM.Kama zilivyo kada nyingine walimu pia wako wafuasi wa CHADEMA,CUF,NCCR-Mageuzi,CCM nk.Labda kinachowachanganya watu ni kwa sababu walimu ndio wanaotumika kusimamia uchaguzi.Jaribu kufanya utafiti Mdogo tu utagundua walimu wana msimamo gani juu ya CCM.
 

TECHMAN

JF-Expert Member
May 20, 2011
2,658
1,250


Huyu mwalimu ni kati ya wale wanaoidai serikali ya Ccm bilioni 61 alifumwa hivi karibuni akitoka darasani kurejea nyumbani.

Picha kwa hisani ya EATV.

Umenchekesha, kwa hiyo inamaana anawatuma watoto hivyo vijiti akawaambia ni fimbo jioni akiondoka kabeba kuni zake? hiyo powa kabisa.
 

idoyo

JF-Expert Member
Jan 13, 2013
3,020
2,000


Huyu mwalimu ni kati ya wale wanaoidai serikali ya Ccm bilioni 61 alifumwa hivi karibuni akitoka darasani kurejea nyumbani.

Picha kwa hisani ya EATV.

hahahaaa!! fimbo zote hizo! wamekiona cha mtema kuni
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom