Kama kuna mtu bado anaichekea hii serikali umeingizwa hasara ya 77 millionsSidhani kama katika hili serikali inatendea haki hao wauzaji.
Kwanini serikali isingeanza kwanza kuzuia kiwanda kuzalisha viroba.
Then wawape muda hao wauzaji wamalize bidhaa walizonazo.
Kwa sababu asilimia kubwa ya wafanyabiashara wana mikopo hivyo unapowapa muda mfupi wa kuondoa bidhaa katika soko, wanatarijia marejesho wanatoa wapi (sijashangaa yule wa dodoma alivyoamua kujiua).
Serikali inafanya kitu kizuri lakini iangalie hatua wanazochukua na madhara yake issue ya viroba ni issue ambayo ilikuwa biashara halali hivyo ili kuiondoa inahitaji muda mrefu ili kuepusha kuacha madhara makubwa kwa wafanyabiashara
Bora hiyo 77millions yule baba wa dodoma aliyejiua ilikuwa ni stock ya 1billion.Kama kuna mtu bado anaichekea hii serikali umeingizwa hasara ya 77 millions
Nikweli kabisa leo mtu anajilipua risasi kisa stock yake kukamatwa anapiga hesabu kwambia billions 50 zimeteketezwa tena nilikopa bank how can I refund it.Kuna siku serikali hili itakuja ijutie sana haya maamuzi ya ovyo ovyo wanayoyachukua.yanagharimu maisha ya watanzania wenzetu bado tunaona ni mambo ya kawaida TFDA, TBS,FTC wore mlihusika kuidhinisha stock hili kuingia sokoni na sasa wameungana na wanasiasa kuwa saliti wafanya biashara naamini wale wanaopoteza maisha kwa uzembe wenu roho zao zinawalilia na hamtaweza kuikwepa laana ya wapendwa wao.
Kama kuna mtu bado anaichekea hii serikali umeingizwa hasara ya 77 millions
Hakika ni nawahakikishia kama 2015 alilia na akapiga pushup ili kushawishi wapigà kura sijui 2020 atafanyaje maana naona kama ànatengenezà maadui wengi kuliko màrafiki.Nikweli kabisa leo mtu anajilipua risasi kisa stock yake kukamatwa anapiga hesabu kwambia billions 50 zimeteketezwa tena nilikopa bank how can I refund it.
Msifurahie kusilisiwa kwa wafanyabiashara tu asasi za kifedha nazo zitayumba kama mtu alivuta mkopo billions kadha mzigo umeteketezwa naye amejiua je, bank mtalipwa na nani?
Hela ya Benki lazima irudi si aliweka collateral (dhamana) either Nyumba n.k! Tatizo hapa ni mkopaji kupata hasara ya kupiteza nyumba, gari, Shamba au kitu chochote alichoweka dhamana name hivyo kutiana umaskini!Nikweli kabisa leo mtu anajilipua risasi kisa stock yake kukamatwa anapiga hesabu kwambia billions 50 zimeteketezwa tena nilikopa bank how can I refund it.
Msifurahie kusilisiwa kwa wafanyabiashara tu asasi za kifedha nazo zitayumba kama mtu alivuta mkopo billions kadha mzigo umeteketezwa naye amejiua je, bank mtalipwa na nani?
Nakusaidia tu,sheria inaitwa environmental management(prohibition of manufacturing,importation and use of plastic sachets for packaging distilled and other alcoholic beverages) regulation,2017 G.N 76 published on 24/02/2017Kwa mfano huyu mwl atapelekwa mahakamani kwa sheria ipi