Mwalim nyerere degree ya maendeleo ya jamii wanaanza lini?

Superleta

JF-Expert Member
Aug 2, 2019
243
250
Nimeona kwenye website yao kwamba upcoming course yao itakua bachelor degree in community development kwa anayejua hii inaanza lini?

Halafu pia wanayo gender and development vipi hiyo course nikiisoma si sawa tu na hiyo ya CD?

Maana nina diploma ya maendeleo ya jamii
 

joshua_ok

JF-Expert Member
Jun 27, 2012
13,667
2,000
Vijana Community Development itawapeleka wapi? someni vitu vya maana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom