Mwakyembe: Mamlaka yake yanaishia Tumbe! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwakyembe: Mamlaka yake yanaishia Tumbe!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Job K, Aug 2, 2012.

  1. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 6,146
    Likes Received: 1,957
    Trophy Points: 280
    Wakuu hii imekaaje?

    Nimelisikia Jembe linalalamika kwamba halina mamlaka na madaraka na mambo ya uchukuzi kule visiwani. Hivi hii Wizara ni ya Muungano au kila nchi ni mwake? Ndo maana jamaa amesema hawezi kujiuzulu kwa sababu Zanzibar walibadilisha sheria. Sasa huu Muungano una maana gani?
     
  2. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,967
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mkuu badili heading, sio Tumbe ni CHUMBE.
     
Loading...