Mwaka wa kwanza wa SUA tunateseka!


Y

Yohane leonard

Member
Joined
Oct 22, 2016
Messages
46
Likes
29
Points
25
Age
24
Y

Yohane leonard

Member
Joined Oct 22, 2016
46 29 25
Mmetoa majina ya continuing students lakini first year hatuoni majina ya kusaini. Hela ya kujikimu boom hatuna na tulipata mkopo. Sasa hatuelewi, tunakufa njaaa huku!
 
chazy255

chazy255

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2016
Messages
996
Likes
942
Points
180
chazy255

chazy255

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2016
996 942 180
Hehehehe. Hata aibu huna.
 
Mr brain

Mr brain

Member
Joined
Aug 31, 2013
Messages
16
Likes
1
Points
5
Mr brain

Mr brain

Member
Joined Aug 31, 2013
16 1 5
Mkuu mie nimekuelewa, najua njaa na kupaniki ndiyo tatizo lako. Lakini mbona hata sisi continuing wengine majina bado.!
 
M

mbingunikwetu

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
6,138
Likes
3,634
Points
280
M

mbingunikwetu

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2015
6,138 3,634 280
Hoja yake imeeleweka! Yaani wanafunzi wa mwaka wa kwanza pale SUA waliopangiwa mikopo mpaka sasa wengine hawajapewa boom japo umeshapita takriban mwezi mmoja na nusu tangu chuo kifunguli
 
kancarl

kancarl

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
1,014
Likes
373
Points
180
Age
25
kancarl

kancarl

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2016
1,014 373 180
Mmetoa majina ya continuing students lakini first year hatuoni majina ya kusaini. Hela ya kujikimu boom hatuna na tulipata mkopo. Sasa hatuelewi, tunakufa njaaa huku!
Hata mapadri wenyew na wema wao hawabehave kama wanafunzi wa SUA
 

Forum statistics

Threads 1,273,323
Members 490,351
Posts 30,478,040