Mwaka huu rais akitoka CCM nitajua Mungu hayupo

Mwaka huu rais akitoka CCM nitajua Mungu hayupo

hazole1

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2015
Posts
4,319
Reaction score
3,919
Kama kweli mungu yupo aonekane kwa hili na atuonee huruma watanzania tumeteseka vya kutosha nimejiandikisha na nimewahamasisha watu wengi wajiandikishe nikijua hii ndio njia sahihi ya kumtoa adui mkubwa CCM na kama itashindikana mwaka huu kuiondoa CCM madarakani siji kupiga kura milele hadi nakufa.
 
Kaka sie tumeshakubali. Mungu yupo kabisaaa ndo maana unapumua. Tundu Lissu inabidi aje avuruge.
 
Pole sana.... mkuu

I hate to say this but yes, atatoka CCM
 
Si kweli Mungu yupo na rais anaweza toka ccm maana hicho sio kipimo cha uwepo wa Mungu
 
Kama kweli mungu yupo aonekane kwa hili na atuonee huruma watanzania tumeteseka vya kutosha nimejiandikisha na nimewahamasisha watu wengi wajiandikishe nikijua hii ndio njia sahihi ya kumtoa adui mkubwa ccm na kama itashindikana mwaka huu kuiondoa ccm madarakani siji kupiga kura milele hadi nakufa.

Huu hii kal
 
Mungu yupo na anakupenda sema huwa hashughuliki na taifa bali kanisa yaani mtu mmoja mmoja anayemwamini Yesu Kristu. Toka mwanadamu alipoamua kujichagulia mfalme, Mungu aliacha mambo ya taifa
 
Na kwa mgombea huyu wa ccm,ambae hakutabiriwa hata kumi bora za wale 42 ,ndo ujue Mungu yupo,hakuna cha team,cha majaj wastaafu maana wenye nguvu wote za kibinadamu,hela,influence,majina makubwa hadi duniani akapita huyu,ujue haikuwa kazi ya ccm ni ya MUNGU mwenyewe
 
ccm wana mungu wao mtaa wa lumumba maana kila mgombea wa ccm tunaambiwa chaguo la mungu bt cjawai kusikia mgombea wa vyama vingine ni chaguo la mungu sasa ni nani chaguo la shetani kama wagombea wa ccm ni machaguo ya mungu
 
Kama kweli mungu yupo aonekane kwa hili na atuonee huruma watanzania tumeteseka vya kutosha nimejiandikisha na nimewahamasisha watu wengi wajiandikishe nikijua hii ndio njia sahihi ya kumtoa adui mkubwa CCM na kama itashindikana mwaka huu kuiondoa CCM madarakani siji kupiga kura milele hadi nakufa.

Dogo acha kufuru. Kuna manabii walitabiri EL atakuwa rais kupitia ccm na wakaenda mbali zaidi kwa kusema kama hakuwa rais watajiua, sasa niambie kama wameshakufa or? Acha kupiga konzi ncha ya mkukuki wa sumu.
 
Kama kweli mungu yupo aonekane kwa hili na atuonee huruma watanzania tumeteseka vya kutosha nimejiandikisha na nimewahamasisha watu wengi wajiandikishe nikijua hii ndio njia sahihi ya kumtoa adui mkubwa CCM na kama itashindikana mwaka huu kuiondoa CCM madarakani siji kupiga kura milele hadi nakufa.

Mungu yupo na rais atatoka CCM, njia zako si sawa na njia za Mungu
 
niwakati wa kuwa pima watanzania kama wana akili au wana upepo na niwatu wakuzoea shida na umaskini hadi mwisho wamaisha yao yote mf. mtuambaye amechaguliwa kuwa wakilisha ccm alikuwemo kwenye bunge mahalum lililo ujumu mawazo yao watanzania shauri yenu safari na maamuzi niyakwenu mchague mfe au mpone
 
Kama kweli mungu yupo aonekane kwa hili na atuonee huruma watanzania tumeteseka vya kutosha nimejiandikisha na nimewahamasisha watu wengi wajiandikishe nikijua hii ndio njia sahihi ya kumtoa adui mkubwa CCM na kama itashindikana mwaka huu kuiondoa CCM madarakani siji kupiga kura milele hadi nakufa.

Mungu yupo tena sana na mungu anapoinua mfalme wa nchi haangalii anatoka ukoo gani au chama gani
Sie hapa hatuitaji chama tuna muitaji MTU atakaekuwa sahihi na aliezibitishwa na mungu mkuu
 
Utapata laana bure !!!! maana maaskofu walisema hawa ni wateule na ni chaguo la mungu lakin baadaye walijikuta wakitaman lait wasingesema mbele za watu au waumini wao. Angalia lugha unayotumia hasa mbele ya jamii
 
Kama kweli mungu yupo aonekane kwa hili na atuonee huruma watanzania tumeteseka vya kutosha nimejiandikisha na nimewahamasisha watu wengi wajiandikishe nikijua hii ndio njia sahihi ya kumtoa adui mkubwa CCM na kama itashindikana mwaka huu kuiondoa CCM madarakani siji kupiga kura milele hadi nakufa.

Kuteuliwa kwa Makomeo wala kusikufanye ukufudu.Tunahitaji rais bora mwenye busara.Amini Mungu ndiye kila kitu...
 
Kama kweli mungu yupo aonekane kwa hili na atuonee huruma watanzania tumeteseka vya kutosha nimejiandikisha na nimewahamasisha watu wengi wajiandikishe nikijua hii ndio njia sahihi ya kumtoa adui mkubwa CCM na kama itashindikana mwaka huu kuiondoa CCM madarakani siji kupiga kura milele hadi nakufa.
Yaani unataka kumpa Mungu masharti ili akufurahishe wewe kiumbe dhaifu wa Chadema.
 
Ki ukweli tuombe ukawa watuleteemtu sahihi na watanzania CCM ikipita mbele yangu naiona miaka ya mateso makubwa
 
Napata hofu ya maisha yangu kuendelea kuongozwa na genge la ccm maana nikimtazama magufuli machoni yeye mwenyewe ana hofu dhidi ya mafisadi waliojaa kwenye chama chake
 
Kama kweli mungu yupo aonekane kwa hili na atuonee huruma watanzania tumeteseka vya kutosha nimejiandikisha na nimewahamasisha watu wengi wajiandikishe nikijua hii ndio njia sahihi ya kumtoa adui mkubwa CCM na kama itashindikana mwaka huu kuiondoa CCM madarakani siji kupiga kura milele hadi nakufa.

For God so loved the Tanzania, that he give his only begotten leader, that whosoever believeth on Magufuli should succeed
 
What a serious Joke against God are committing? May u ask for forgiveness before the real God
 
Back
Top Bottom