Mwaka huu na ujao sio wa kukopeshana pesa

Mwaka huu na ujao sio wa kukopeshana pesa

dottoz

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2012
Posts
1,510
Reaction score
881
Mwaka huu na ujao sio mzuri wa kukopeshana pesa ,maana mtazinguana mpaka baasi kwenye kurejesheana.

Kuna mtu nimemkopesha pesa imefikia hatua namtumia ujumbe whàtsapp anausoma afu hàjibu kitu siku ya tatu sasa anatabia hiyoo.

Acha sasa kila mtu apambane na hali yake.
 
Mwaka huu na ujao sio mzuri wa kukopeshana pesa ,maana mtazinguana mpaka baasi kwenye kurejesheana.

Kuna mtu nimemkopesha pesa imefikia hatua namtumia ujumbe whàtsapp anausoma afu hàjibu kitu siku ya tatu sasa anatabia hiyoo.

Acha sasa kila mtu apambane na hali yake.
Kopesha ila akuachie dhamana.
 
Back
Top Bottom