Mwaka huu bodi ya mikopo bajeti yake sh ngapi?

Mwanamaji

JF-Expert Member
Apr 20, 2013
1,632
2,000
Nimeipitia hotuba ya bajeti ya wizara ya elimu kwa mwaka 2017/18 hawajaweka wazi kiwango mahsusi kwa ajili ya bodi ya mikopo. Ila wamesisitiza tu kwamba wataendelea kutoa mikopo kwa "wanafunzi wanaostahili" tu.

Pray for the best but prepare for the worst.
 

Open school

JF-Expert Member
Jul 13, 2015
351
250
Nimeipitia hotuba ya bajeti ya wizara ya elimu kwa mwaka 2017/18 hawajaweka wazi kiwango mahsusi kwa ajili ya bodi ya mikopo. Ila wamesisitiza tu kwamba wataendelea kutoa mikopo kwa "wanafunzi wanaostahili" tu.

Pray for the best but prepare for the worst.
Wanaostahili wanakuwa na sifa zipi tofauti na wasiostahili?
 

Mwakamele 16

JF-Expert Member
Aug 26, 2016
1,501
2,000
Unaweza ukaambiwa ni mabilioni ya pesa lakini ukashangaa wakapewa milioni tisa na laki tatu na elfu ishirini na sita mia mbili themanini
 

Mwanamaji

JF-Expert Member
Apr 20, 2013
1,632
2,000
Wanaostahili wanakuwa na sifa zipi tofauti na wasiostahili?
Mkuu subiri watoe criteria zao utazisoma na mara baada ya zoezi la uombaji kuisha na mikopo kutolewa utapima yaliyotokea kama yana sadifu vigezo walivyovitaja. Sitaki kukukatisha tamaa wala kukujaza matumaini. Kama ni muombaji basi kazana kujiombea dhidi ya hii bodi
 

fh kwenye beat

JF-Expert Member
May 29, 2017
474
500
Mkuu subiri watoe criteria zao utazisoma na mara baada ya zoezi la uombaji kuisha na mikopo kutolewa utapima yaliyotokea kama yana sadifu vigezo walivyovitaja. Sitaki kukukatisha tamaa wala kukujaza matumaini. Kama ni muombaji basi kazana kujiombea dhidi ya hii bodi
Bodi ya mikopo mafala tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom