Mwadhama Polycarp Kardinali Pengo akutana na Rais Kikwete

Mwadhama Polycarp Kardinali Pengo akutana na Rais Kikwete

umeona ni habari ya kutuletea hapa jf?badala utwambie kamfukuza muhongo!
 
Ni Bahati mbaya sana kwamba Viongozi wengi wa dini wamegeuka kuwa wanasiasa na kuishia kupokea fedha chafu zinazozalilisha kanisa na utu wetu. Nilitegemea Pengo awe ameshamwajibisha Askofu Kilaini kwa kupokea chafu kupitia Benki ya Mkombozi ambayo ni Mali ya Kanisa Katoliki. Safari hii hatununuliki hata makanisani.. Tumechoka Ma CCM.
 
Kweli watu mna akili fupi sana. Ndiyo maana mnaishia kulalamika tu maamuzi yakitolewa kwa sababu hampendi kuutafuta ukweli. Mmejawa kuendekeza hisia na masimulizi kuliko kujikita kutafuta ukweli. Mkombozi bank si kama Efatha Bank, Pengo hawezi kuwa na maamuzi juu ya benki ya Mkombozi. Tukitaka kuwa wakweli ni vyema tukajikita kwenye kutafuta ushahidi wa yale tunayoyafikiria. Lakini kuzigeuza hisia eti ziwe ndio ukweli tutakuwa tunajidanganya sana.
Ahsante PCCB kwa kutuwekea ukweli.
 
daa ebana JK nani huwa anamshonea nguo??hebu ona kisuruali kinavyoning’inia
 
Hata mimi sipingi mtu kujuliwa hali, tatizo ni kwamba, sijawahi kumuona Jakaya Kikwete kapigwa picha Ikulu anapitia karatasi la kikazi! Au anafanya mkutano wa kikazi na aids wake. Au anafikiria jambo au anafanya press conference kujibu maswali ya issue za nchi. Yeye ni vishughuli na wageni, vishughuli na wageni, vishughuli na wageni. Wageni wenyewe Diamond au Hashimu na Mama yake, na vishughuli vyenyewe Ikulu ni vikao vya futari au kusalimiwa na Maaskofu wenye mabenki ya ku launder mahela ya wizi.

Huyu mtu labda hana hata dawati la kazi. Nani amewahi kuliona presidential desk la JK?

Umesahau kumtaja Ray C na mama yake. Kiukweli rais wetu anaelement za usanii tusishangae akitoka ikulu akatoa wimbo na akabamba.
 
Tumefika pabaya sana kama nchi. Yaani kiongozi wa dini kuonana na rais raia tunaona ni tatizo!!! Wanaongea mema tu. Wangeweza onana kimya kimya kama wangekuwa na nia mbaya.

Kiongozi wa dini kuonana na mkuu wa nchi ni tatizo? kweli humu majuha ni wengi. Eti mmoja anadai kwa nini walizugumza peke yao bila kup mtu mwingine. Kweli humu waropokaji ni wengi liko thnkers.
 
1. Eti ameenda kumpa pole rahisi!? Pole anapewa leo baada ya kupona?

2. Ukizingatia hali ya sasa ya taharuki nchini kuhusiana na skendo ya fedha za umma "zilizochotwa" toka katika acount ya escrow iliyokuwa BOT na kupitishwa katika benk ya Stanbic na Mkombozi inayomilikwa na hilo kanisa analoliongoza huyo askofu, je pamoja na kupeana hiyo pole hawakuzungumza chochote kuhusiana na hii skendo?

3. Eti ni kwanini huyo askofu kama kiongozi wa watu na hata huyo rahisi hawakutaka awepo mtu mwingine yeyote zaidi ya mlizi na mpiga picha wa rahisi? Ni ili asijevujisha siri ya pole aliyopewa rahisi na kiongozi wa kanisa linalomiliki benki ilikopitishwa fedha iliyochotwa BOT!?

Kama nakuona namna ambavyo ungesifia kama angeenda muona dk.Slaa.....
 
Tumefika pabaya sana kama nchi. Yaani kiongozi wa dini kuonana na rais raia tunaona ni tatizo!!! Wanaongea mema tu. Wangeweza onana kimya kimya kama wangekuwa na nia mbaya.


Nchi ya wapiga ramli hata huyo mleta mada kama alikuwa hana maelezo ya waliyoongea asingetuletea picha tupu hapa, huu ni umbea
 
Watanzania! Kweli binti wa Tibaijuka alisema- kila kitu tunajua!
Huyu ni kiongozi muhimu sana kila mtu anajua sioni tabu kumjulia hali Rais na kumpa update za ujio wa Pope Francis.

Pope Francis Anakuja? Lini?
 
Cardinal Pengo He Is Very Charismatic Leader; Long Live My Bishop.
 
Back
Top Bottom