Mvulana wa miaka 17, afanyiwa upasuaji ili kupunguza uume wake

STUNTER

JF-Expert Member
Dec 15, 2015
12,913
2,000
Mvulana mmoja amefanyiwa kile madaktari wanasema ni upasuaji wa
kwanza wa kupunguza uume wake.Kijana huyo wa miaka 17 alikuwa akilalamika kwamba hangeweza kushiriki katika tendo la ngono ama hata kushiriki katika michezo swala lililomshinikiza kuomba kupunguzwa uume wake.Kabla ya kufanyiwa upasuaji huo uume huo ulikuwa na
urefu wa nchi 7 na ukubwa wa nchi 10.


Daktari wa upasuaji Surgeon Rafael kutoka chuo kikuucha Florida kusini ambaye alifanya upasuaji huo aliliambia gazeti la mail online kwamba ''kuna wakati ambapo kila daktari wa upasuaji hupata ombi la maajabu linalokuwacha kinywa wazi.''Swali hilo ni Je, unaweza kuufanya uume wangu kuwa
mdogo''?

Kwa wale waliohitaji kufanyiwa upasuaji huo, uume wao haui mkubwa wakati unapodinda bali huwa mgumu.Daktari huyo alisema kwamba wengi hufanyiwa upasuaji wa kukiongeza kiungo hicho na wala si kukipunguza.Kijana huyo alifanyiwa matibabu hayo na kumaliza matatizo yake.
 

JabagaM

JF-Expert Member
May 24, 2013
538
500
Ushahidi please, kama wengi walivyodadisi. Jina la huyo kijana, daktari wake na hospitali. Inakuwa ka "kusadikika"
 

Kule Kwetu

JF-Expert Member
Jan 10, 2016
3,166
2,000
Habari yako ina dalili zote za UONGO, na kama ni kweli ungetuonesha picha ya huyo dogo, jina la hospitali na huyo daktari na tarehe ambayo ombi au upasuaji huo ulifanyika.
 

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Jan 5, 2012
53,709
2,000
Kwamba kipenyo cha hiyo kitu ni cm 10
Ooopssss huyo dogo ni almasi mchangani Sema tu hajui
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom