Mvua ya mawe inanyesha kubwa sana mda huu

Mvua ya mawe inanyesha kubwa sana mda huu

image.jpg
Mawe ?? Hayo mawe kumaanisha kubwa au
Kwa kiingereza inaitwa Hail Storm.
Mvua hii huwa ina frozen droplets za mvua toka anga za juu na ni hatari.
Ikinyesha kwenye shamba ina chana chana mazao yote.
Kwa sisi tuliozaliwa nyanda za juu, hili huwa ni jambo la kawaida.
 

Attachments

  • image.jpg
    image.jpg
    8.7 KB · Views: 566
Jamani mvua inanyesha kubwa sana ikiambatana na mawe ukiwa ndani hata nje huoni hapa Bunda mjini na Tanesco umeme unakatikakatika hovyo. Je, nyie huko mliko vipi hali ya hewa?

Mende huku Dar ni joto kwa kwenda mbele. Nisalimie mbunge wako mh. Steven Wasira. mwambie mwakani hakuna kuiba kura. ajiandae kustaafu
 
Last edited by a moderator:
Ht huku musoma imenyesha sn tena na radi kibao lkn umeme upo.
 
Mkuu hicho kiganja vp.?ndio kilikuwa kinakinga hiyo mvua basi hatari.
 
Mwanza town inanyeesha sasa hivi ila sio ya mawe
 
Jamani mvua inanyesha kubwa sana ikiambatana na mawe ukiwa ndani hata nje huoni hapa Bunda mjini na Tanesco umeme unakatikakatika hovyo. Je, nyie huko mliko vipi hali ya hewa?

Hapa Mwanza manyunyu yamenza, kuna wingu zito jeusi. poleni kwa mvua ya kutisha watu wa Bunda.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom