mvua ya 'mawe' arusha

mvua ya 'mawe' arusha

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Posts
6,067
Reaction score
2,229
maeneo ya katikati ya jiji la arusha kuna mvua kubwa ya ''mawe'' inaendelea .nina uhakika hii ni ishara ya ukombozi.
 
Dah mbona nasikia ngurumo tu....
Naona haijaanza kuanguka kwa huku niliko ila radi zinakata umeme kila zinapopiga....
Ukombozi huoooo
Ngoja nizame zangu Arumeru faster
 
maeneo ya katikati ya jiji la arusha kuna mvua kubwa ya ''mawe'' inaendelea .nina uhakika hii ni ishara ya ukombozi.

labda kwa Arusha,ila kwa mimi mkaz wa MABONDENI-DAR,
MVUA NI ISHARA YA MAFURIKO MDAU
 
Mvua ya mawe imenyesha wapi bwana na wewe wakati ni mvua ya kawaida tu? Embu acha kuongeza chumvi.
 
Back
Top Bottom