'Mvua ya Lowassa' yazidi kuleta maafa Thailand | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'Mvua ya Lowassa' yazidi kuleta maafa Thailand

Discussion in 'International Forum' started by Faru Kabula, Oct 11, 2011.

  1. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,994
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    Kumekuwapo mfululizo wa maafa yatokanayo na mafuriko yanayosababishwa na mvua huko Thailand. Itakumbukwa kwamba waziri mkuu aliyejiuzulu, EL aliwahi kuwaleta wataalamu kutoka Thailand ili waweze kutengeneza mvua, mradi uliokuja kuyeyuka baadaye. Waziri wa Nchi Ofisi ya Waziri Mkuu (Sera, Uratibu na Bunge) wakati huo, Philip Marmo alisema bungeni kuwa serikali ilishindwa kupeleka wanafunzi kwenda Thailand kwani gharama kwa ajili ya kufanya zoezi la majaribio ilifikia sh bilioni 1.5 na kwamba endapo mradi mzima wa kutengeneza mvua hizo ungetekelezwa ungegharimu sh bilioni 14.5

    Sasa hao wenzetu wametengeneza mvua hadi mafuriko, nadhani kwa ukame wetu hizo 14.5b si kitu.
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    mkuu unafahamu monsoon rain??
     
  3. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,571
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    dili za kati.

    Dili kubwa bado zipo zinapikwa!
     
  4. zinginary

    zinginary JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2016
    Joined: Dec 18, 2015
    Messages: 1,741
    Likes Received: 1,037
    Trophy Points: 280
    Duuh
     
Loading...