G Giddy Mangi JF-Expert Member Joined Feb 14, 2011 Posts 830 Reaction score 184 Mar 5, 2011 #1 Jamani msaada wa haraka wahitajika Gongolamboto mvua kubwa sana
Mvaa Tai JF-Expert Member Joined Aug 11, 2009 Posts 6,157 Reaction score 4,457 Mar 5, 2011 #2 Kuna mafuriko?
Speaker JF-Expert Member Joined Aug 12, 2010 Posts 6,324 Reaction score 2,244 Mar 5, 2011 #3 Giddy Mangi said: Jamani msaada wa haraka wahitajika Gongolamboto mvua kubwa sana Click to expand... Msaada? Wa kuondoa mvua au? Baraka hizo mkuu
Giddy Mangi said: Jamani msaada wa haraka wahitajika Gongolamboto mvua kubwa sana Click to expand... Msaada? Wa kuondoa mvua au? Baraka hizo mkuu
G Giddy Mangi JF-Expert Member Joined Feb 14, 2011 Posts 830 Reaction score 184 Mar 5, 2011 Thread starter #4 Mahema yameangushwa na upepo watoto wadogo wanalowa ili hali wagodoro na vifaa vingine vikiwemo chakula vimelowa
Mahema yameangushwa na upepo watoto wadogo wanalowa ili hali wagodoro na vifaa vingine vikiwemo chakula vimelowa
B Bajabiri JF-Expert Member Joined Jan 1, 2011 Posts 9,727 Reaction score 1,214 Mar 5, 2011 #5 Speaker said: Msaada? Wa kuondoa mvua au? Baraka hizo mkuu Click to expand... hujui kama bdo raia wanaish kwenye mahema?
Speaker said: Msaada? Wa kuondoa mvua au? Baraka hizo mkuu Click to expand... hujui kama bdo raia wanaish kwenye mahema?
Donnie Charlie JF-Expert Member Joined Sep 16, 2009 Posts 19,026 Reaction score 22,563 Mar 5, 2011 #6 hilo ni janga lingine kwa hao ndugu zetu wanaoishi kwenye mahema
Polisi JF-Expert Member Joined Nov 22, 2010 Posts 2,082 Reaction score 644 Mar 5, 2011 #7 Tafuteni namna ya kujiokoa maana mwenye nchi yuko busy anaokoa maisha ya watu wa ivory coast
newtonfox JF-Expert Member Joined Mar 3, 2011 Posts 217 Reaction score 93 Mar 5, 2011 #8 hayo mabomu lazima ndio chanzo koz hule moshi ulioluka kwa hewa cjui kama ucngeleta madhara ka haya:rain:
hayo mabomu lazima ndio chanzo koz hule moshi ulioluka kwa hewa cjui kama ucngeleta madhara ka haya:rain: