Mviziaji wa wasichana/wake za wanaume wenziwe

Mviziaji wa wasichana/wake za wanaume wenziwe

nosspass

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2013
Posts
5,858
Reaction score
4,872
>Waungwana naamini woote mu salama.

Kuna katabia ka jamaa fulani wa TRA (kwa anavyojitangaza) kanachefua, huyu jamaa anapendelea sana bar sinza.. Kozi namfahamu na nilisha sikia tabia yake, leo namleta kwa wanajamii wenzangu tuangalie namna ya kumkomesha hii tabia.

Kwa kifupi huwa anatabia ya kuvia au kunyemelea dem yeyeto na kumpa namba ya simu, jina na anakofanyia( kama ni kweli), jana nikiwa maeneo ya makaburini, kuna bar moja maarufu kiasi, kuna aina ya lounge, with my wife,,, alikuwepo pale, anajichekesha kishamba shamba,, kitambi kikubwaaa..... kumbe akiwa pale alikuwa anavizia upenyo amtongoze wife, wahudumu wa pale wanatufahamu vema, so mida tunaondoka pale ilikuwa around saa 2.30, nilienda washroom, i come bak, off we go,,, tukiwa nje,,, wife akaniambia ona hii karatasi, kanipa yule mkaka unaesemaga mviziaji.

Nikaichukua imeandikwa "NIPIGIE- ERIC WA TRA 07.............." sikufurahishwa na kitendo kile, na hasa kimenitokea na mimi....

Sasa wanajamii, naomba tushauriane kutokomeza huu UFATAKI wa bwana ERIC WA TRA, kwa nia njema kabisa,, coz kuna siku ataingia shimo lenye miiba...

Najua kuna watakaotaka hiyo namba,, si neno ntaitoa, najua kuna hata dada zetu humu watataka kumrusha roho,, ruksa, ila tufanyaje ili AKOME?

Kwa nini ajieleze eti WA TRA? au ndo kamtego kake ka ki zamaaaani!!!!!!!

Nakabidhi kwenu WANAJAMII.
karibuni
 
Huyo jamaa ni mbulula kweli, eti Eric wa TRA, usikute hata baiskel hana.
KWA NINI asitengeneze bussiness card kama angekuwa na akili timamu?
 
muandalie fumanizi aliwe Goti huyo,..

'' hiyo ndiyo dawa tu''
 
Kwanza ili kumtendea haki,scan huo ujumbe na uweke hapa kama uthibitisho wa unachokisema.Pili namba yake ibold kabisa ionekane wazi kwa mke wake, watoto wake kama anao,wafanyakazi wenzake na marafiki zake!
 
>Waungwana naamini woote mu salama.

Kuna katabia ka jamaa fulani wa TRA (kwa anavyojitangaza) kanachefua, huyu jamaa anapendelea sana bar sinza.. Kozi namfahamu na nilisha sikia tabia yake, leo namleta kwa wanajamii wenzangu tuangalie namna ya kumkomesha hii tabia.

Kwa kifupi huwa anatabia ya kuvia au kunyemelea dem yeyeto na kumpa namba ya simu, jina na anakofanyia( kama ni kweli), jana nikiwa maeneo ya makaburini, kuna bar moja maarufu kiasi, kuna aina ya lounge, with my wife,,, alikuwepo pale, anajichekesha kishamba shamba,, kitambi kikubwaaa..... kumbe akiwa pale alikuwa anavizia upenyo amtongoze wife, wahudumu wa pale wanatufahamu vema, so mida tunaondoka pale ilikuwa around saa 2.30, nilienda washroom, i come bak, off we go,,, tukiwa nje,,, wife akaniambia ona hii karatasi, kanipa yule mkaka unaesemaga mviziaji.

Nikaichukua imeandikwa "NIPIGIE- ERIC WA TRA 07.............." sikufurahishwa na kitendo kile, na hasa kimenitokea na mimi....

Sasa wanajamii, naomba tushauriane kutokomeza huu UFATAKI wa bwana ERIC WA TRA, kwa nia njema kabisa,, coz kuna siku ataingia shimo lenye miiba...

Najua kuna watakaotaka hiyo namba,, si neno ntaitoa, najua kuna hata dada zetu humu watataka kumrusha roho,, ruksa, ila tufanyaje ili AKOME?

Kwa nini ajieleze eti WA TRA? au ndo kamtego kake ka ki zamaaaani!!!!!!!

Nakabidhi kwenu WANAJAMII.
karibuni

dah,kaka hukupita hata jkt?hata mkwara mmoja wa bonge la kofi?
 
Kwanza ili kumtendea haki,scan huo ujumbe na uweke hapa kama uthibitisho wa unachokisema.Pili namba yake ibold kabisa ionekane wazi kwa mke wake, watoto wake kama anao,wafanyakazi wenzake na marafiki zake!

ninachokisema ni kweli kabisa mkuu,,, ok let me scan that pc of paper...
 
Jinsi ya kumkomesha ni kumtumia huyo huyo wife wako, waache wapange miadi yao na wife akubaliane naye 100% kuwa atampa kidude then ufanye fumanizi.
 
Jinsi ya kumkomesha ni kumtumia huyo huyo wife wako, waache wapange miadi yao na wife akubaliane naye 100% kuwa atampa kidude then ufanye fumanizi.

Wenye tabia hizi ni wataalamu sana angalia hasijeakamgegeda mkeo na fumanizi lisifanikiwe.Wanaingia hoteleni kumbe kuna special exit door wanatoka wanaenda hotel nyingine huku simu ya mkeo ikiwa kwenye himaya ya huyo bazazi hivyo hamtakaa mjue wako wapi,anajimegea kwa raha zake!
 
Jinsi ya kumkomesha ni kumtumia huyo huyo wife wako, waache wapange miadi yao na wife akubaliane naye 100% kuwa atampa kidude then ufanye fumanizi.

Hapa unatakiwa kuwa makini sana pengine washirikishe global publishers wao ni wataalamu wa mambo haya,lakini ukicheza tu kidogo mkeo ameumia na fumanizi linaota mbaya,hawa watu ni wataalamu sana
 
nosspass, pole sana kwa wife wako kupewa kikaratasi na Bwn Eric wa TRA!
Tabia za namna hii huwa siziungi mkono. Binafsi naona huyo kaka anapaswa kuonywa kwa kutumia ushahidi wa hivyo vikaratasi alivyowaandikia wake zenu.

Endapo ataendelea na tabia hiyo basi, hapo inabidi kuadhibiwa. Mnaweza kumtegea mke then mnamfumania, mnamchapa viboko vya kumtosha na kumweka kwenye magazeti ya udaku. Labda akishasomwa na dunia nzima ataona aibu na kuachana na tabia yake mbaya. Kwa kweli bahati mbaya sana, huwa sina msamaha na watu wenye tabia hizi!
 
Back
Top Bottom